Đồng Hồ Nữ Tissot Lady Heart Flower T050.207.16.117.00 Màu Hồng
Mã SP: h092415
Danh mục: Đồng hồ
Lượt mua: 101
Đánh giá:
Viết đánh giá
9.900.000 đ
12.000.000 đ Giảm 18%
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Hồng
Xuất xứ thương hiệu:
Thụy Sỹ
Máy:
Máy Automatic (Tự động)
    Xem chi tiết →
Mã giảm giá:
Giảm 50.000đ
Giảm 50.000đ
Mã giảm giá
Nhập VHHWATCH0662 để giảm 50.000đ cho đơn hàng giá trị từ 2.000.000đ
Áp dụng cho sản phẩm danh mục Đồng hồ.
Nhập VHHDH17 để giảm 50.000đ cho đơn hàng giá trị từ 500.000đ
Lựa chọn khác:
Đồng Hồ Tissot T-Classic Automatic Diamond T41.5.453.86 Cho Nữ
10.600.000 đ
Đồng Hồ Nữ Tissot T-Classic T063.209.16.038.00 Màu Trắng Nâu
Đồng Hồ Nam Tissot Heritage Visodate Automatic T019.430.36.051.01 Màu Đen Vàng
  • Chi tiết
  • Bình luận 101
  • Hỏi đáp
Lịch sử thương hiệu đồng hồ Tissot
Thiết kế Đồng Hồ Nữ Tissot Lady Heart Flower T050.207.16.117.00 Màu Hồng
Lady Heart Flower T050.207.16.117.00 sử dụng máy Automatic, đường kính 35mm giúp ôm trọn cổ tay của chị em. Kết cấu chắc chắn từ các linh kiện bên trong cho phép người đeo có trải nghiệm vô cùng ấn tượng, sự hài lòng về chất lượng, độ chính xác.
Hướng dẫn bảo quản đồng hồ
Vật dụng cần chuẩn bị
  • Nước ấm, dung dịch xà phòng loãng hoặc dung dịch tẩy rửa nhẹ
  • Khăn vi sợi mềm, mỏng
  • Bàn chải lông mềm
Quy trình chung vệ sinh đồng hồ
  • Vệ sinh nhẹ nhàng phần dây đeo và mặt đồng hồ.
  • Để khô tự nhiên trước khi đeo lại vào tay.
Thương hiệu TISSOT
Xuất xứ thương hiệu Thụy Sỹ
Đường kính mặt số 35mm
Giới tính Nữ
Chất liệu dây Dây da
Vỏ Thép không gỉ
Mặt kính Sapphire
Màu mặt Trắng xà cừ
Độ chịu nước 30m
Thông tin chung
  • Nữ
  • Hồng
  • Thụy Sỹ
  • Máy Automatic (Tự động)
Mặt đồng hồ
  • Analog
  • Mặt tròn
  • Trắng xà cừ
Tính năng
  • Giờ, Phút, Giây
  • 30m (3 ATM)
Dây đồng hồ
  • 16mm
  • Dây da
Vỏ đồng hồ
  • Thép không gỉ
  • 9.75mm
  • 35mm
5/5
(101)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
V
Vũ Minh Lệ Hằng09:24, 01/05/2024
Đã test thử, đồng hồ chính hãng và chạy rất nhanh nhé. Tặng shop 5 sao.
V
Vũ Nhân Nghĩa20:32, 12/04/2024
Đồng hồ rất đẹp nha, hàng giao nhanh, shop cũng tư vấn nhiệt tình nữa.
Nguyễn Duy Hưng16:10, 11/04/2024
Đeo sang tay lắm ạ, rất hợp với gu của mình.
P
Phạm Nhiên Khánh 15:39, 09/04/2024
Hàng đựng trong hộp khá đẹp. Mặt đồng hồ sáng đẹp, nhìn rất chắc chắn.
P
Phạm Thị Thu Hương06:54, 10/03/2024
Hàng hiệu mà mua đúng đợt sale thì quá ok, kiểu dáng đẹp và hợp thời trang,
Giới tính:
Màu sắc:
Xuất xứ thương hiệu:
Giá bán: 9.900.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Đồng hồ 24h Shop
Đồng Hồ Nữ Michael Kors MK3508 Màu Vàng Hồng31%OFF Đồng Hồ Nữ Michael Kors MK3508 Màu Vàng Hồng
Đồng Hồ Michael Kors MK3568 Kèm Lắc Tay Cho Nữ32%OFF Đồng Hồ Michael Kors MK3568 Kèm Lắc Tay Cho Nữ
Đồng Hồ Michael Kors Mk6492 Vàng Hồng Cho Nữ41%OFF Đồng Hồ Michael Kors Mk6492 Vàng Hồng Cho Nữ