Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Play NY Yankees 32SHCD111-50I Màu Trắng Size 36.5
Mã SP: h211219
Danh mục: Giày
Lượt mua: 45
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.550.000 đ
3.200.000 đ Giảm 20%
Size giày/dép:
36.5
Chất liệu:
Da cao cấp
Mặt hàng:
Có sẵn
Giới tính:
Unisex
Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Monotive Boston Red Sox 3ASHMNP3N-43BRN Màu Nâu Size 260
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 45
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Logo Hãng MLB giải bòng chày nhà nghề nổi tiếng
Thiết kế của Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Play NY Yankees 32SHCD111-50I Màu Trắng
Hướng dẫn bảo quản giày MLB
– Nếu bạn thường thuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
- Lau giày bằng khăn ẩm mềm.
- Tránh ngâm trong nước.
- Không sử dụng chất tẩy rửa.
- Tránh tiếp xúc với các chất gây loang màu.
- Nên để giày trong kệ riêng giúp bảo quản giày tốt và bền hơn.
Thương hiệu MLB
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Trắng
Chất liệu Da cao cấp
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • 36.5
  • Da cao cấp
  • Có sẵn
  • Unisex
  • Trắng
  • Giày thể thao
  • Hàn Quốc
  • MLB BIG BALL CHUNKY
5/5
(45)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
N
Nguyễn Đức Mạnh 18:33, 29/04/2026
Giày xinh hơn trong ảnh nhiều á mn.
T
Tô Khánh Hạ21:46, 14/04/2026
Nói chung với giá này mà mua được giày như thế thì cũng khá hài lòng
L
Lệ Thị Thảo14:21, 11/04/2026
Giày đúng mẫu, màu sắc ok
N
Nguyễn Hải Đăng07:08, 06/04/2026
Giày đẹp xức sắc
M
Mai Văn Đức12:09, 29/03/2026
Giày đẹp lắm bà con ạ, săn sale đượ rẻ hơn chút.
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248