Giày Thể Thao MLB Chunky Liner New York Yankees 3ASXCA12N-50IVS Màu Trắng Size 240
Mã SP: h055629
Danh mục: Giày
Lượt mua: 305
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.790.000 đ
3.250.000 đ Giảm 14%
Màu sắc:
Trắng
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 240
230
2.790.000 đ
235
240
245
250
255
260
270
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Logo Hãng MLB giải bòng chày nhà nghề nổi tiếng
Đặc điểm Giày Thể Thao MLB Chunky Liner New York Yankees 3ASXCA12N-50IVS Màu Trắng
Hướng dẫn bảo quản Giày MLB
– Nếu bạn thường thuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Trắng
  • Unisex
  • Trắng
L
Lùng Văn Dương15:45, 22/11/2022
Đẹp lắm nhé mọi ngừi ơii giao hàng nhanh.
M
Mai Ngọc Mỹ17:41, 21/11/2022
Ok lắm shop, sau mình sẽ tiếp tục ủng hộ
T
Từ Hương Giang16:46, 20/11/2022
Chất lượng tốt! Đóng gói cẩn thận, rất đẹp và chắc chắn! Sản phẩm rất ổn
V
Vũ Minh Sang21:51, 19/11/2022
Đừng chần chừ mà mua luôn đi,tui khá ưng cách tư vấn của shop,hàng cũng chất lượng nữa.
T
Trịnh Kim Lan11:12, 19/11/2022
Hàng chất lượng tốt. Rất thích.
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248
255 40.5 6.5 M 7.5 249 - 253
260 41.0 7.0 M 8.0 254 - 258
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Vân Anh Beauty
Nước Hoa Elie Saab Le Parfum In White30%OFF Nước Hoa Elie Saab Le Parfum In White
Máy Rửa Mặt Foreo Luna Mini 3 Màu Xanh - Mint29%OFF Máy Rửa Mặt Foreo Luna Mini 3 Màu Xanh - Mint
Mũ MLB Unisex Lucky Ball LA Màu Xanh Dương31%OFF Mũ MLB Unisex Lucky Ball LA Màu Xanh Dương
Nước Hoa Unisex Diptyque Do Son EDP 75ml20%OFF Nước Hoa Unisex Diptyque Do Son EDP 75ml
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả