Kính Mát Nữ Emporio Armani Sunglasses 0EA2170 30138G57 Màu Xám Vàng
Mã SP: h233892
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 22
Đánh giá:
Viết đánh giá
5.580.000 đ
6.417.000 đ Giảm 13%
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Vàng xám
Xuất xứ thương hiệu:
Ý
Kích thước:
140mm x 15mm x 57mm