Kính Mát Tory Burch Designer 55mm Sunglasses TY7135-1709T3-55 Màu Đen là sản phẩm kính mắt cao cấp dành cho phái nữ đến từ thương hiệu Tory Burch nổi tiếng. Qua mỗi bộ sưu tập, hãng kính đã từng bước tạo nên sự đẳng cấp thương hiệu của mình với những thiết kế được yêu thích và ưa chuộng đông đảo từ nhiều lứa tuổi khác nhau.
Tory Burch - Thương hiệu được yêu thích
Mô tả Kính Mát Tory Burch Designer 55mm Sunglasses TY7135-1709T3-55 Màu Đen
Kính Mát Tory Burch Designer 55mm Sunglasses TY7135-1709T3-55 Màu Đen sở hữu thiết kế hiện đại, trẻ trung. Gọng kính được làm bằng chất liệu nhựa cao cấp đem đến vẻ đẹp mới lạ cho người dùng. Mắt kính được đánh giá cao về khả năng chống lại tia cực tím, chống xước và bảo vệ mắt cải thiện các tác động xấu từ môi trường.
Tory Burch Designer 55mm Sunglasses TY7135-1709T3-5 thuộc bộ sưu tập Designer có mã hiệu TY7135, mã màu 1709T3, độ rộng kính 55mm, độ rộng cầu kính 18mm và chiều dài càng kính 140mm.
Hướng dẫn bảo quản kính mát
- Khi không sử dụng kính nên cất trong hộp cứng chuyên dụng hoặc túi vải mềm và để ở chỗ cao.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
| Thương hiệu | Tory Burch |
| Xuất xứ thương hiệu | Mỹ |
| Màu sắc | Đen |
| Giới tính | Nữ |
| Phân loại | Kính chống nắng/Sunglasses |
Thông tin chung
- Nữ
- Đen
- Mỹ
- Kính chống nắng/Sunglasses
Kích thước
- 140mm
- 55mm
- 18mm
Chi tiết
- Đen
- Nhựa
Chức năng
- Chống UV
Sản phẩm tương tự
Có thể bạn quan tâm
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday S-Series Rhodium Dial Automatic Men's Watch S1/01
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday V-Series Brown Leather Men's V2-1
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday S-series Automatic Silver Dial Men's Watch S2/01 Màu Xám Bạc
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday T-Series Gradient Blue Transparent Dial Men's Watch T3/01 Màu Xanh
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Industrial Revolution Automatic Men's Watch P2-1
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Automatic White Dial Men's Watch P1C/01 Màu Trắng
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday P3B Racing Team Automatic Yellow Dial Men's Watch P3B/03
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday M-Series Automatic Gunmetal Grey Dial Men's Watch M2B/01
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday T-Series Automatic Men's Watch T2/2
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday P-Series Racer III Automatic Black Dial Men's Watch P3C/2 Màu Đen
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Urban ExplorerUrban Explorer Black Dial Men's Watch M1B/01M
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday SF-S1/01 Màu Bạc
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday P3C/04 Red Carbon
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Q-Series Brown Dial Automatic Men Watch Q2/02
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Q1/01 Màu Bạc Đen
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday Q3/05
HÀNGORDER Đồng Hồ Nam SevenFriday W1/01 Blade
14%OFF Kính Mát Rayban Square Evolve Sunglasses RB1971 914831 54 Màu Xanh Đen
17%OFF Kính Mát Rayban Predator 2 RB2027 601/W1 62-19 Màu Đen