Kính Mát Tory Burch Fashion Women's Sunglasses TY6082-32986V-56 Màu Xám Vàng
Mã SP: h047229
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 96
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.330.000 đ
3.100.000 đ Giảm 25%
Mặt hàng:
Order
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Xám - vàng
Kích thước:
140mm x 14mm x 56mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nữ Tory Burch Dark Grey Flash Mirrored Pilot Ladies Sunglasses TY6089 33056V 57 Màu Xám
2.374.750 đ
Kính Mát Nữ Tory Burch Olive Gradient Square Sunglasses TY9063U 11458E 56 Màu Xanh Oliu
Kính Mát Nữ Tory Burch Dark Blue Geometric Ladies Sunglasses TY6102 335580 52 Màu Xanh Blue
Kính Mát Nữ Tory Burch Dark Green Butterfly Ladies Sunglasses TY6099 33676H 53 Màu Xanh Green
Kính Mát Nữ Tory Burch Pink Round Ladies Sunglasses TY6096 336084 54 Màu Hồng
Kính Mát Nữ Tory Burch Brown Gradient Square Ladies Sunglasses TY6101 336373 53 Màu Nâu Vàng
  • Chi tiết
  • Bình luận 96
  • Hỏi đáp
Tory Burch - Thương hiệu thời trang được yêu thích
Mô tả Kính Mát Tory Burch Fashion Women's Sunglasses TY6082-32986V-56 Màu Xám Vàng
Hướng dẫn bảo quản kính mát
  • Khi không sử dụng kính nên cất trong hộp cứng chuyên dụng hoặc túi vải mềm và để ở chỗ cao.
  • Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
  • Không va chạm mạnh vào kính.
  • Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Tory Burch
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Màu sắc Xám vàng
Giới tính Nữ
Phân loại  Kính chống nắng/Sunglasses
Thông tin chung
  • Order
  • Nữ
  • Xám - vàng
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Kích thước
  • 140mm
  • 14mm
  • 56mm
Chi tiết
  • Vàng
  • Kim loại
Chức năng
  • Chống UV
5/5
(96)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
V
Vi Tú Phương12:51, 18/05/2025
L
Lục Mai Thùy19:35, 01/04/2025
Đóng gói sản phẩm rất đẹp và chắc chắn
Đ
Đàm Mỹ Anh13:01, 26/03/2025
Đeo vừa như in luôn, shop tư vấn rất nhiệt tình
L
Lê Phạm Thùy Dương13:58, 08/03/2025
Sp đẹp như hình,giao hàng nhanh chất lượng
T
Trần Xuân Sang10:07, 24/02/2025
Kính xịn như hình và rất chắc chắn.
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Order Ashford
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả