Ralph Lauren

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml

Mã SP: h266153
Danh mục: Nước hoa
Lượt mua: 287
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
1.880.000 đ
2.700.000 đ Giảm 30%
Năm phát hành:
2005
Giới tính:
Nam
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Set Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo EDT 4 x 15ml
1.930.000 đ
Nước Hoa Ralph Lauren Polo Black EDT Cho Nam 125ml
2.300.000 đ
Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml Sang Trọng
1.450.000 đ
Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml
1.495.000 đ
Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black Eau De Toilette (EDT) 125ml
1.350.000 đ
Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml
1.450.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 86
  • Hỏi đáp

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT nước hoa cao cấp đến từ thương hiệu nước hoa nổi tiếng Ralph Lauren. Ralph Lauren Polo Black sở hữu hương thơm quyến rũ, gợi cảm nên đã chinh phục được trái tim của hàng triệu nam giới trên thế giới.

Lịch sử Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT là loại một loại nước hoa dành cho những chàng trai với sự kết hợp hoàn hảo giữa sự quyến rũ và tinh tế. Nước hoa được ra mắt từ năm 2005, được sáng tạo bởi bật thầy mùi hương Pierre Negrin, nước hoa này sở hữu một mùi hương thơm tự nhiên, mang lại một mùi hương có khả năng gây nghiện cao.

Thiết kế Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT  

Trái lại với sự tươi mới, phơi phới của hương thơm, Ralph Lauren Polo Black sở hữu một thiết kế khá mạnh mẽ, trình bày đẹp mắt và ấn tượng. Thân chai được làm bằng thủy tinh với gam màu đen tạo nên vẻ đẹp hài hòa, nhịp nhàng trong thiết kế. Nắp chai được chế tác tỉ mỉ, tinh tế, là một mẫu mã huyền thoại chứa đựng rất nhiều tâm huyết của thương hiệu giúp khẳng định sự độc đáo của Ralph Lauren trong thế giới mùi hương.

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml

Mùi hương của Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT mở ra với sự tươi mát và rực rỡ của quýt, chanh và xoài chín, mang lại cảm giác sống động và căng tràn năng lượng. Tiếp đó, cây xô thơm và ngải tây tạo nên lớp hương thảo mộc nhẹ cay, phảng phất chút vị đắng tinh tế, giúp cân bằng vị ngọt của trái cây. Khi hương dần lắng xuống, hoắc hương và đậu Tonka xuất hiện, mang theo vẻ ấm áp, quyến rũ và hơi hướng gỗ trầm sâu, để lại dư âm sang trọng, cuốn hút và đầy cá tính trên da.

Nước Hoa Nam Ralph Lauren Polo Black EDT 125ml

Mùi hương đặc trưng: hương gỗ, đậu Tonka, hoắc hương, quả xoài, cây xô thơm, quả quýt, quả chanh, cây ngải tây

*Bảo quản: Nơi thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời.

Thương hiệu Ralph Lauren
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Dung tích 125ml
Nồng độ Eau De Toilette
Nhóm hương Hương gỗ thơm
Độ lưu hương 3 - 6h
Độ tỏa hương 1 cánh tay
Thời điểm thích hợp Ngày, Đêm, Xuân, Thu, Đông

Thông tin chung

  • 2005
  • Nam
  • Mỹ

Chi tiết

  • 3 - 6h
  • 1 cánh tay
  • 125ml
  • Hương gỗ thơm
  • Nam tính, tươi mát
  • Eau De Toilette (EDT)
5/5
(86)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Thùy Chi18:12, 26/06/2026
Theo mình thấy mùi hương rất sang, giữ mùi tốt.
H
Hoàng Phương Linh16:51, 24/06/2026
Mùi thơm cực
P
Phạm Hải Đức 20:17, 21/06/2026
đóng gói rất kỹ, 2 lớp chống sốc và cái hộp phía ngoài, mình khá ưng. Lọ nước hoa cầm chắc tay.
V
Vũ Minh Thư15:34, 21/06/2026
thơm hơn chai cũ, mùi trẻ hơn nhiều
Đ
Đoàn Hải Minh12:52, 21/06/2026
dùng hết sảy luôn
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Lyca Shop
Son Tom Ford Lip Color 15 Wild Ginger Màu Cam Đỏ30%OFF Son Tom Ford Lip Color 15 Wild Ginger Màu Cam Đỏ
1.289.000 đ
1.850.000 đ
Son Kem Yves Saint Laurent YSL 212 Rouge Rebel Màu Đỏ Gạch Velvet Cream18%OFF Son Kem Yves Saint Laurent YSL 212 Rouge Rebel Màu Đỏ Gạch Velvet Cream
980.000 đ
1.200.000 đ
Sữa Rửa Mặt Và Tắm La Roche-Posay Lipikar Syndet Ap+ Lipid-Replenishing Cream Wash Anti-Irritation Anti-Scratching 200ml18%OFF Sữa Rửa Mặt Và Tắm La Roche-Posay Lipikar Syndet Ap+ Lipid-Replenishing Cream Wash Anti-Irritation Anti-Scratching 200ml
650.000 đ
790.000 đ
Son Givenchy 37 Rouge Graine Màu Đỏ Mận43%OFF Son Givenchy 37 Rouge Graine Màu Đỏ Mận
680.000 đ
1.200.000 đ
Son Kem Lì Lancôme Drama Ink 154 Dis Oui Màu Đỏ San Hô ( New )16%OFF Son Kem Lì Lancôme Drama Ink 154 Dis Oui Màu Đỏ San Hô ( New )
980.000 đ
1.160.000 đ
Son Lancôme L'Absolu Rouge Drama Lip Ink 525 French Bisou Màu Đỏ Cherry26%OFF Son Lancôme L'Absolu Rouge Drama Lip Ink 525 French Bisou Màu Đỏ Cherry
980.000 đ
1.320.000 đ
Son Dưỡng Nars Afterglow Sensual Shine Lipstick 209 On Edge Warm Pink Màu Hồng San Hô32%OFF Son Dưỡng Nars Afterglow Sensual Shine Lipstick 209 On Edge Warm Pink Màu Hồng San Hô
780.000 đ
1.150.000 đ
Son Bobbi Brown Luxe Lipstick 01 Claret Màu Đỏ Nâu32%OFF Son Bobbi Brown Luxe Lipstick 01 Claret Màu Đỏ Nâu
850.000 đ
1.250.000 đ
Kem Dưỡng Da Ban Đêm Tái Tạo Da Helena Rubinstein Re-Plasty Age Recovery Night Cream 50ml11%OFF Kem Dưỡng Da Ban Đêm Tái Tạo Da Helena Rubinstein Re-Plasty Age Recovery Night Cream 50ml
12.500.000 đ
14.000.000 đ
Kem Dưỡng Da Ban Ngày Tái Tạo Da Helena Rubinstein Replasty Age Recovery Day Cream 50ml8%OFF Kem Dưỡng Da Ban Ngày Tái Tạo Da Helena Rubinstein Replasty Age Recovery Day Cream 50ml
12.000.000 đ
13.000.000 đ
Son Yves Saint Laurent YSL Rouge Pur Couture Caring Satin Lipstick RM Rouge Muse Mini Màu Đỏ Ruby, 1.3g31%OFF Son Yves Saint Laurent YSL Rouge Pur Couture Caring Satin Lipstick RM Rouge Muse Mini Màu Đỏ Ruby, 1.3g
680.000 đ
990.000 đ
Son Kem Yves Saint Laurent YSL Rouge Pur Couture Vinyl Cream Lip Stain 440 Rose Player Màu Đỏ Hồng28%OFF Son Kem Yves Saint Laurent YSL Rouge Pur Couture Vinyl Cream Lip Stain 440 Rose Player Màu Đỏ Hồng
1.080.000 đ
1.500.000 đ
Sữa Rửa Mặt Estée Lauder Advanced Night Cleansing Gelée Cleanser 100ml35%OFF Sữa Rửa Mặt Estée Lauder Advanced Night Cleansing Gelée Cleanser 100ml
780.000 đ
1.200.000 đ
Son Dưỡng Lancôme Lip Idôle Squalane Butterglow 53 The Tea Is Hot Màu Hồng Nâu Ấm30%OFF Son Dưỡng Lancôme Lip Idôle Squalane Butterglow 53 The Tea Is Hot Màu Hồng Nâu Ấm
980.000 đ
1.400.000 đ
Tinh Chất Hỗ Trợ Phục Hồi Lancôme Génifique Ultimate Serum 30ml27%OFF Tinh Chất Hỗ Trợ Phục Hồi Lancôme Génifique Ultimate Serum 30ml
1.580.000 đ
2.150.000 đ
Sữa Rửa Mặt La Mer Cleansersthe Cleansing Foam 125ml22%OFF Sữa Rửa Mặt La Mer Cleansersthe Cleansing Foam 125ml
2.800.000 đ
3.600.000 đ
Dầu Gội Làm Sạch Dành Cho Da Đầu Dầu Vichy Dercos Anti-Pelliculaire Ds Shampooing Traitant 200ml18%OFF Dầu Gội Làm Sạch Dành Cho Da Đầu Dầu Vichy Dercos Anti-Pelliculaire Ds Shampooing Traitant 200ml
490.000 đ
600.000 đ
Dầu Gội Ngăn Ngừa Và Giảm Rụng Tóc Vichy Dercos Energising Aminexil Stimulating Shampoo Hairloss 200ml30%OFF Dầu Gội Ngăn Ngừa Và Giảm Rụng Tóc Vichy Dercos Energising Aminexil Stimulating Shampoo Hairloss 200ml
490.000 đ
700.000 đ
Dưỡng Mi Long4Lashes Eyelash Serum Gold 4ml18%OFF Dưỡng Mi Long4Lashes Eyelash Serum Gold 4ml
980.000 đ
1.200.000 đ
Kem Dưỡng Da Tay Kilian Good Girl Gone Bad Hand Cream 50ml24%OFF Kem Dưỡng Da Tay Kilian Good Girl Gone Bad Hand Cream 50ml
1.980.000 đ
2.600.000 đ

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.

Chat MessengerChat Zalo