Molton Brown

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Mã SP: h171882
Danh mục: Mỹ phẩm
Lượt mua: 56
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
945.000 đ
1.380.000 đ Giảm 32%
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Sữa Tắm Molton Brown Rose Dunes Bath & Shower Gel Nhẹ Nhàng 300ml
850.000 đ
Set Sữa Tắm Molton Brown Discovery Bathing Collection Gồm 10 Món
1.620.000 đ
Combo 5 Chai Sữa Tắm Molton Brown Bất Kỳ 30ml x 5
480.000 đ
Set 10 Chai Sữa Tắm Molton Brown Discovery Bathing Collection (10 x 30ml)
1.180.000 đ
Set Sữa Tắm Molton Brown Discovery Bathing Body Care Collection 10 Món
1.650.000 đ
Sữa Dưỡng Thể Hương Nước Hoa Molton Brown Milk Musk Body Lotion 300ml
1.000.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 56
  • Hỏi đáp

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml là dòng sữa/gel tắm chăm sóc da đến từ thương hiệu Molton Brown nổi tiếng. Molton Brown Heavenly Gingerlily là dòng sữa tắm mang đến cho bạn làn da mịn màng, tươi trẻ cùng hương thơm sang trọng, bền lâu.

Về thương hiệu Molton Brown nổi tiếng

Molton Brown là một thương hiệu nổi tiếng đến từ nước Anh, được thành lập từ năm 1973. Qua nhiều thập kỷ, Molton Brown đã xây dựng được danh tiếng và được biết đến như một thương hiệu sữa tắm, dưỡng thể, nước hoa, nến và các sản phẩm chăm sóc tay.

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Các thành phần cấu tạo sản phẩm được Molton Brown chọn lọc kĩ càng từ nhiều nguồn trên thế giới, trong đó có cả những nguyên tố đặc biệt được khám phá ở những đất nước xa xôi. Chúng được pha trộn bởi những chuyên gia nhiều năm kinh nghiệm. Các sản phẩm của thương hiệu cam kết không thử nghiệm trên động vật. Molton Brown là thương hiệu dành cho cả phái nam lẫn phái nữ. Khách hàng có thể tìm thấy Molton Brown trong những khách sạn năm sao và các cửa hàng thời trang cao cấp trên toàn thế giới. 

Ưu điểm của Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel là dòng sản phẩm sữa tắm dạng gel với hương thơm nước hoa sang trọng, hỗ trợ làm sạch hiệu quả mang lại hiệu ứng da mềm mịn và thư giãn khi sử dụng với lợi ích

- Hỗ trợ làm sạch loại bỏ tạp chất bụi bẩn, cân bằng giúp mang lại một làn da sạch dịu

- Tạo cảm giác mềm mại

- Giàu dưỡng chất giúp da mịn màng

- Hương thơm tinh tế, bền lâu

- Phù hợp mọi loại da

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Hương thơm của Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel mang mùi gừng này được các nước châu Âu review 5 sao nhiều  trong bảng mùi sữa tắm của hãng, mang lại cảm giác dễ chịu, một sự sang chảnh thuần khiết, mang đến sự ấm và gợi cảm, tinh tế  và cảm giác thư thái kỳ lạ. Hương của bạch đậu khấu, hoa huệ và gỗ đàn hương rất gợi cảm và duyên dáng.
 
Sữa tắm mang hương thơm cũng có 3 tầng hương như nước hoa, thành phần mùi hương từ các nguồn tinh dầu cao cấp nên lưu lâu 6-8h sau khi tắm, rất thơm, và thơm lâu.
  • Hương đầu của bạch đậu khấu, gừng và đinh hương.
  • Hương giữa của hoa huệ, lily và tagetes.
  • Hương cuối của gỗ tuyết tùng, gỗ đàn hương và xạ hương.

Sữa Tắm Molton Brown Heavenly Gingerlily Bath & Shower Gel 300ml

Hướng dẫn sử dụng

- Làm ướt cơ thể

- Lấy một lượng sữa tắm vừa đủ ra lòng bàn tay.

- Massage nhẹ nhàng lên cơ thể

- Tắm sạch lại với nước

** Bảo quản: Để sản phẩm nơi khô ráo thoáng mát, tránh xa tầm tay trẻ em.

Thương hiệu Molton Brown
Xuất xứ thương hiệu Anh
Phân loại Sữa tắm
Dung tích 300ml
Loại da Mọi loại da

Thông tin chung

5/5
(56)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Ngọc Hân07:02, 18/07/2026
Giao hàng rất nhanh ạ, sản phẩm đúng hình, sẽ ủng hộ shop tiếp ạaaaaa
N
Nguyễn Thị Thúy18:04, 06/07/2026
Đánh giá cao sự chuyên nghiệp của shop này. 5 sao
N
Nguyễn Phụng21:22, 05/07/2026
Quá ổn luôn, hàng chính hãng đúng thương hiệu. Mình săn mãi mà chỉ VHH có hàng
P
Phương 21:20, 04/07/2026
Giao hàng siêu nhanh. dùng thấy ok phết
H
Hoàng Thị Kim Lan13:46, 21/06/2026
Đóng gói chắc chắn, sản phẩm mua lại ko biết bao nhiêu lần rồi, mua trên Vua Hàng Hiệu rất rất là ưng luôn
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Vyvy
Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 25 Goldie Red Màu Đỏ Hồng33%OFF Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 25 Goldie Red Màu Đỏ Hồng
840.000 đ
1.250.000 đ
Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 505 Janet Rust Màu Đỏ Gạch32%OFF Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 505 Janet Rust Màu Đỏ Gạch
845.000 đ
1.250.000 đ
Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 208 They Met in Argentina Màu Cam Đất20%OFF Son Lì Gucci Rouge À Lèvres Voile Mat Màu 208 They Met in Argentina Màu Cam Đất
1.000.000 đ
1.250.000 đ
Sữa Rửa Mặt Chanel La Mousse Crème Nettoyante Anti-Pollution Cleansing Cream-To-Foam 150ml Full Box22%OFF Sữa Rửa Mặt Chanel La Mousse Crème Nettoyante Anti-Pollution Cleansing Cream-To-Foam 150ml Full Box
2.550.000 đ
3.250.000 đ
Phấn Phủ MAC Studio Fix Powder Plus Foundation Màu NC10 Cho Da Trắng Sáng, 15g37%OFF Phấn Phủ MAC Studio Fix Powder Plus Foundation Màu NC10 Cho Da Trắng Sáng, 15g
1.150.000 đ
1.830.000 đ
Son Dior Rouge Lipstick Satin Mini Màu 999 Đỏ Tươi 1.5g8%OFF Son Dior Rouge Lipstick Satin Mini Màu 999 Đỏ Tươi 1.5g
600.000 đ
650.000 đ
Sữa Tắm Byredo Gypsy Water Body Wash 225ml26%OFF Sữa Tắm Byredo Gypsy Water Body Wash 225ml
1.550.000 đ
2.100.000 đ
Son Chanel Rouge Coco Baume 920 Màu Đỏ Hồng25%OFF Son Chanel Rouge Coco Baume 920 Màu Đỏ Hồng
1.500.000 đ
2.000.000 đ
Dầu Gội Cho Da Đầu Nhạy Cảm Kérastase Vital Dermo Calm 250ml18%OFF Dầu Gội Cho Da Đầu Nhạy Cảm Kérastase Vital Dermo Calm 250ml
945.000 đ
1.150.000 đ
Sữa Tắm Byredo La Tulipe Body Wash 225ml26%OFF Sữa Tắm Byredo La Tulipe Body Wash 225ml
1.550.000 đ
2.100.000 đ
Son Dior Addict Lip Maximizer 026 Intense Mauve Màu Hồng Đất17%OFF Son Dior Addict Lip Maximizer 026 Intense Mauve Màu Hồng Đất
1.240.000 đ
1.500.000 đ
Sữa Rửa Mặt Tạo Bọt Cân Bằng Da Valmont Bubble Falls 705046 150ml27%OFF Sữa Rửa Mặt Tạo Bọt Cân Bằng Da Valmont Bubble Falls 705046 150ml
2.292.000 đ
3.150.000 đ
Son Dior Addict Lip Maximizer 028 Intense Màu Đỏ Gạch19%OFF Son Dior Addict Lip Maximizer 028 Intense Màu Đỏ Gạch
1.300.000 đ
1.600.000 đ
Son Dưỡng Dior Addict Lip Maximizer 030 Shimmer Rose Màu Hồng Cánh Hoa 6ml30%OFF Son Dưỡng Dior Addict Lip Maximizer 030 Shimmer Rose Màu Hồng Cánh Hoa 6ml
1.290.000 đ
1.850.000 đ
Bảng Phấn Mắt Dior 5 Couleurs Couture Eyeshadow Palette 669 Soft Cashmere 7g23%OFF Bảng Phấn Mắt Dior 5 Couleurs Couture Eyeshadow Palette 669 Soft Cashmere 7g
1.990.000 đ
2.600.000 đ
Son Dưỡng Chanel Rouge Coco Baume 914 Natural Charm Màu Cam Đất20%OFF Son Dưỡng Chanel Rouge Coco Baume 914 Natural Charm Màu Cam Đất
1.600.000 đ
2.000.000 đ
Phấn Má Hồng Dior Rouge Blush 962 Poison Matte Hồng Tím 6.7g18%OFF Phấn Má Hồng Dior Rouge Blush 962 Poison Matte Hồng Tím 6.7g
1.800.000 đ
2.200.000 đ
Son Dưỡng Dior Addict Lip Maximizer 001 Pink Mini Màu Hồng 2ml18%OFF Son Dưỡng Dior Addict Lip Maximizer 001 Pink Mini Màu Hồng 2ml
490.000 đ
600.000 đ
Kem Hỗ Trợ Giảm Rạn Da StretcHeal 180ml50%OFF Kem Hỗ Trợ Giảm Rạn Da StretcHeal 180ml
1.240.000 đ
2.500.000 đ
Kem Nền Nars Light Reflecting™ Advanced Skincare Foundation Light 2 – Tone Tự Nhiên Sáng 30ml22%OFF Kem Nền Nars Light Reflecting™ Advanced Skincare Foundation Light 2 – Tone Tự Nhiên Sáng 30ml
1.480.000 đ
1.900.000 đ

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.

Chat MessengerChat Zalo