Marc Jacobs

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Mã SP: h069575
Danh mục: Túi xách
Lượt mua: 305
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
4.500.000 đ
5.400.000 đ Giảm 17%
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Đen trắng
Chất liệu:
Da cao cấp
Kích thước:
16cm x 6cm x 22cm
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Túi Tote Nữ Marc Jacobs The Jacquard Medium Tote Bag M0017027 Màu Kem
7.500.000 đ
Túi Tote Nữ Marc Jacobs Mini Grind Coated Leather Màu Đen Trắng
3.290.000 đ
Túi Tote Nữ Marc Jacobs Grind Black Branded Leather Màu Đen
3.890.000 đ
Túi Tote Nữ Marc Jacobs Mini Grind Coated Leather Màu Hồng Đậm
3.190.000 đ
Túi Tote Nữ Marc Jacobs Mini Grind Coated Leather Màu Hồng Nhạt
3.190.000 đ
Túi Tote Nữ Marc Jacobs Mini Grind Coated Leather Màu Đen
3.190.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 103
  • Hỏi đáp

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng là chiếc túi xách cao cấp đến từ thương hiệu Marc Jacobs nổi tiếng của Mỹ. Sản phẩm được làm từ chất liệu cao cấp bền đẹp trong suốt quá trình sử dụng.

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Đôi nét về thương hiệu Marc Jacobs nổi tiếng

Marc Jacobs là thương hiệu thời trang đến từ nước Mỹ với các dòng sản phảm thời trang nam, nữ như kính mắt, nước hoa, túi xách.... được thiết kế đón đầu xu hướng, táo bạo và độc đáo khác hẳn những sản phẩm thời trang cao cấp thông thường. Hiện nay các sản phẩm Marc Jacobs mang lại vẫn luôn chiếm được vị thế trên thị trường thời trang thế giới.

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Mô tả Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng được làm từ chất liệu da cao cấp, form túi với các đường chỉ khâu vô cùng chắc chắn và tỉ mỉ. Phần dây đeo dạng mảnh có thể điều chỉnh hoặc tháo rời tùy theo sở thích.

Ngăn trong túi rộng rãi đựng được nhiều đồ cần thiết khi đi ra ngoài như: điện thoại, ví tiền,... Màu sắc túi nổi bật dễ phối với các trang phục khác nhau cho bạn thêm trẻ trung và cuốn hút. 

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng là một mẫu túi dành cho các cô nàng yêu thích sự đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nổi bật. Túi phù hợp diện trong nhiều hoàn cảnh đi làm, đi chơi, du lịch... Với chiếc túi xách Marc Jacobs hàng hiệu cao cấp này bạn cũng có thể làm quà tặng cho người thân hoặc bạn bè vào một dịp đặc biệt.

  • Kích thước: 22 x 6 x 16cm.

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Hướng dẫn bảo quản túi Marc Jacobs

- Thường xuyên vệ sinh túi, dùng khăn mềm lau sạch.

- Không cho túi vào máy giặt vì sẽ làm hư form và dáng túi.

- Khi không sử dụng nên để túi nơi khô ráo, thoáng mát, tránh nơi dễ ẩm mốc.

- Không treo túi bằng quai khi trọng lượng trong túi nặng.

- Không phơi túi dưới trời nắng gắt.

Thương hiệu Marc Jacobs
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Phân loại Túi tote
Màu sắc Màu Đen Trắng
Kích thước 22 x 6 x 16cm

Thông tin chung

  • Nữ
  • Đen trắng
  • Da cao cấp
  • Mỹ
  • Túi tote

Kích thước

  • 16cm
  • 6cm
  • 22cm
5/5
(103)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Kim Ngân14:04, 25/02/2024
Thấy review nhiều mà giờ đặt nè. nhận hàng ktra sẽ review tiếp nha
K
Khải11:17, 17/02/2024
U la trời, cái khâu đóng gói nó kĩ lắm mn ơiiii - sp nhận được sờ tận tay đẹp nha
N
Nguyễn Thùy Lan17:46, 15/02/2024
Ưng xỉu luôn nè mn
P
Phạm Anh19:21, 13/02/2024
Đẹp, đáng tiền mua lắm ạ
C
Cao Duy Quang 13:48, 13/02/2024
Nhìn chung cũng ok, giá cả hợp lý.

Túi Tote Marc Jacobs Micro Grind Satchel Tote Bag Black H002L03FA22 Màu Đen Trắng

Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Đen trắng
Chất liệu:
Da cao cấp
Giá bán: 4.500.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng QUIN Luxury
Túi Đeo Chéo Gucci Black Mini GG Marmont Bag Màu Đen N-QL18%OFF Túi Đeo Chéo Gucci Black Mini GG Marmont Bag Màu Đen N-QL
44.900.000 đ
55.000.000 đ
Túi Xách Gucci Jackie 1961 Mini Shoulder Bag Màu Nâu N-QL34%OFF Túi Xách Gucci Jackie 1961 Mini Shoulder Bag Màu Nâu N-QL
30.900.000 đ
47.000.000 đ
Túi Xách Gucci Jackie 1961 Small Hobo Bag Màu Nâu N-QL25%OFF Túi Xách Gucci Jackie 1961 Small Hobo Bag Màu Nâu N-QL
33.900.000 đ
45.000.000 đ
Khuyên Tai Hermès Farandole Vàng Trắng11%OFF Khuyên Tai Hermès Farandole Vàng Trắng
19.500.000 đ
22.000.000 đ
Khăn nữ Dior Designer Silk Scarves U0026 Mitzah For Màu Xanh Navy Phối Trắng14%OFF Khăn nữ Dior Designer Silk Scarves U0026 Mitzah For Màu Xanh Navy Phối Trắng
15.900.000 đ
18.500.000 đ
Túi Tote Gucci GG Supreme Small Tote Bag Màu Nâu Be Size 3114%OFF Túi Tote Gucci GG Supreme Small Tote Bag Màu Nâu Be Size 31
38.500.000 đ
45.000.000 đ
Thắt Lưng Thom Browne Belt TB mặt khóa Gold MCX039A 00198 001 Màu Đen Size 90  N-QL9%OFF Thắt Lưng Thom Browne Belt TB mặt khóa Gold MCX039A 00198 001 Màu Đen Size 90 N-QL
9.600.000 đ
10.500.000 đ
Ví Chanel Classic Double C Metal Diamond Calfskin Flap Tri-Fold Short Màu Đen16%OFF Ví Chanel Classic Double C Metal Diamond Calfskin Flap Tri-Fold Short Màu Đen
29.500.000 đ
34.950.000 đ
Áo Phông Nam Louis Vuitton LV Monogram T-shirt 1AAGM5 Màu Xám Đen Size L N-QL10%OFF Áo Phông Nam Louis Vuitton LV Monogram T-shirt 1AAGM5 Màu Xám Đen Size L N-QL
28.900.000 đ
32.000.000 đ
Túi Đeo Chéo Gucci Ophidia GG Shoulder Bag Màu Nâu10%OFF Túi Đeo Chéo Gucci Ophidia GG Shoulder Bag Màu Nâu
22.500.000 đ
24.870.000 đ
Vòng Đeo Tay Hermès Glenan Double Tour Bracelet Màu Cam Size T120%OFF Vòng Đeo Tay Hermès Glenan Double Tour Bracelet Màu Cam Size T1
10.200.000 đ
12.700.000 đ
Áo Phông Nam Louis Vuitton LV Multicolor Monogram Printed T-Shirt-White Size M6%OFF Áo Phông Nam Louis Vuitton LV Multicolor Monogram Printed T-Shirt-White Size M
23.500.000 đ
25.000.000 đ
Áo Polo Thom Browne Striped Sleeve Màu Xám Size 213%OFF Áo Polo Thom Browne Striped Sleeve Màu Xám Size 2
10.500.000 đ
12.000.000 đ
Áo Khoác Fendi Ff-Embossed Bomber Jacket Mens Màu Đen Xám Size 4610%OFF Áo Khoác Fendi Ff-Embossed Bomber Jacket Mens Màu Đen Xám Size 46
30.000.000 đ
33.500.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Loop Hobo Monogram Canvas Brown M46311 Kèm Ví Màu Nâu5%OFF Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Loop Hobo Monogram Canvas Brown M46311 Kèm Ví Màu Nâu
60.000.000 đ
63.400.000 đ
Túi Đeo Chéo Dior Medium Dior Caro Bag Black Supple Cannage Calfskin Màu Đen2%OFF Túi Đeo Chéo Dior Medium Dior Caro Bag Black Supple Cannage Calfskin Màu Đen
93.000.000 đ
95.000.000 đ
Túi Đeo Chéo Chanel Iridescent Chevron Grained Leather Boy Flap White Bag Màu Trắng1%OFF Túi Đeo Chéo Chanel Iridescent Chevron Grained Leather Boy Flap White Bag Màu Trắng
145.000.000 đ
146.890.000 đ
Túi Đeo Chéo Gucci Jumbo GG Màu Nâu N-AD24%OFF Túi Đeo Chéo Gucci Jumbo GG Màu Nâu N-AD
22.500.000 đ
29.700.000 đ
Túi Xách Tay Gucci Horsebit 1955 Mini Bag 703848 Màu Nâu36%OFF Túi Xách Tay Gucci Horsebit 1955 Mini Bag 703848 Màu Nâu
37.500.000 đ
59.000.000 đ
Túi Đeo Chéo Gucci Horsebit 1955 Shoulder Bag Màu Đen9%OFF Túi Đeo Chéo Gucci Horsebit 1955 Shoulder Bag Màu Đen
59.000.000 đ
64.900.000 đ
Chat MessengerChat Zalo