Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen
Mã SP: h160719
Danh mục: Pickleball
Lượt mua: 201
Đánh giá:
Viết đánh giá
5.300.000 đ
6.000.000 đ Giảm 12%
Chất liệu:
Polymer, carbon
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Đen
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Lựa chọn khác:
Vợt Pickleball CRBN 1X Series 14mm CRBN1X14 Paddle Màu Đen
5.300.000 đ
Vợt Pickleball CRBN 1X Series 12mm CRBN1X12 Paddle Màu Đen
Vợt Pickleball CRBN 1X Series Hybrid Paddle Màu Đen Size 14mm
Vợt Pickleball CRBN 1 TruFoam Genesis Paddle Màu Đen Phối Ghi
Vợt Pickleball CRBN 3 TruFoam Genesis Paddle Màu Đen Phối Ghi
Vợt Pickleball CRBN 1X Series 12mm Màu Đen
  • Chi tiết
  • Bình luận
  • Hỏi đáp
Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen là sản phẩm dụng cụ thể thao cao cấp đến từ thương hiệu CRBN nổi tiếng. Vợt Pickleball CRBN với chất liệu cao cấp, giúp bạn tạo nên những cú đánh mạnh mẽ và chính xác cho bạn trải nghiệm ấn tượng khi chơi thể thao trên sân.
Về thương hiệu CRBN
Mô tả Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen
Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen là một cây vợt đặc biệt dành cho những người chơi từ người mới bắt đầu đến những người chuyên nghiệp, những người ưu tiên độ xoáy và khả năng kiểm soát đặc biệt trên sân.
Thông số:
  • Bề mặt vợt: Sợi carbon.
  • Cấu trúc lõi: Lõi polypropylen dạng tổ ong.
  • Trọng lượng: 218-227g
  • Chu vi tay cầm: 14cm.
  • Chiều dài tay cầm: 13.3cm.
  • Chiều dài vợt: 41.9cm.
  • Chiều rộng vợt: 19cm.
  • Độ dày: 14mm.
CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 là cây vợt bạn cần để đạt được những cú đánh mạnh mẽ và chính xác hơn. Đồng thời, cho sự linh hoạt tối ưu và dễ dàng triển khai chiến thuật.
Hướng dẫn bảo quản vợt
- Treo vợt khi không sử dụng
- Không để vật nặng, sắc, nhọn đè lên vợt
- Tránh để vợt tiếp xúc với nhiệt độ cao
- Kiểm tra vợt thường xuyên
Thương hiệu CRBN
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Phân loại Vợt Pickleball
Màu sắc Đen
Trọng lượng vợt  218-227g
Chiều dài vợt 41.9cm
Chiều rộng vợt 19cm
Độ dày 16mm
Thông tin chung
  • Polymer, carbon
  • Unisex
  • Đen
  • Mỹ
  • Vợt Pickleball
0/5
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng HT Sport
Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 13mm Màu Đen13%OFF Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 13mm Màu Đen
Vợt Pickleball Six Zero Double Black Diamond Control 16mm Màu Đen/Xanh Lá20%OFF Vợt Pickleball Six Zero Double Black Diamond Control 16mm Màu Đen/Xanh Lá
Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Phối Màu29%OFF Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Phối Màu
Vợt Pickleball CRBN 14mm CRBN114W Paddle Màu Đen9%OFF Vợt Pickleball CRBN 14mm CRBN114W Paddle Màu Đen
Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Hồng14%OFF Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Hồng
Vợt Pickleball Six Zero Ruby 14mm Màu Đỏ/Trắng19%OFF Vợt Pickleball Six Zero Ruby 14mm Màu Đỏ/Trắng
Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Xanh Blue14%OFF Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Xanh Blue
Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen12%OFF Vợt Pickleball CRBN 3X Power Series 14mm CRBN3X14 Paddle Màu Đen
Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Đen14%OFF Vợt Pickleball Franklin Signature Pro 16mm Màu Đen