Giày MLB Big Ball Chunky High NY Yankees 32SHU1111-50L Màu Đen Trắng Size 230
Mã SP: h041268
Danh mục: Giày
Lượt mua: 309
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.180.000 đ
2.900.000 đ Giảm 25%
Chất liệu:
Vải & Cao Su
Size giày/dép:
230
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Đen trắng
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 230
230
2.180.000 đ
240
250
Lựa chọn khác:
Giày MLB Playball High Monogram Mesh LA Dodgers 3ACVCMM2N-07BLS Màu Xanh
Giày Thể Thao MLB Playball High Monogram Mesh New York Yankees 3ACVCMM2N-50IVS Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB  Playball High Monogram Mesh New York Yankees 3ACVCMM2N-50GRS Màu Trắng Size 250
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 105
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Logo Hãng MLB giải bòng chày nhà nghề nổi tiếng
Thiết kế của Giày MLB Big Ball Chunky High NY Yankees 32SHU1111-50L Màu Đen Trắng
Hướng dẫn bảo quản giày MLB
- Thường xuyên vệ sinh giày, lau sạch.
- Không nên giặt bằng máy giặt, vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
- Không sử dụng chất tẩy rửa.
- Tránh tiếp xúc với các chất gây loang màu.
- Nên để giày trong kệ riêng giúp bảo quản giày tốt và bền hơn.
Thương hiệu MLB
Xuất xứ thương hiệu Giày Hàn Quốc
Kiểu dáng Giày cao cổ
Màu sắc Đen trắng
Chất liệu Vải, cao su
Thông tin chung
  • Vải & Cao Su
  • Unisex
  • Đen trắng
  • Giày cao cổ
  • Hàn Quốc
5/5
(105)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
N
Nguyễn Thúy Hồng11:54, 23/09/2022
Rất hài lòng với sản phẩm, chuẩn form
L
Lùng Văn Dương12:30, 20/09/2022
Đẹp lắm nhé mọi ngừi ơii giao hàng nhanh.
V
Võ Quốc Dũng11:42, 18/09/2022
Giày đẹp, như hình miêu tả, giao hàng nhanh
Đ
Đặng Ngọc Hùng11:25, 18/09/2022
Mình đặt tầm 2 ngày là nhận được rồi
Đ
Đặng Thanh Mai10:32, 18/09/2022
Đóng gói cẩn thận , giao hàng nhanh chóng ạ
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248