Giày MLB Big Ball Chunky High NY Yankees 32SHU1111-50L Màu Đen Trắng Size 250
Mã SP: h041582
Danh mục: Giày
Lượt mua: 322
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.180.000 đ
2.900.000 đ Giảm 25%
Size giày/dép:
250
Chất liệu:
Vải & Cao Su
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Đen trắng
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 250
230
2.180.000 đ
240
250
Lựa chọn khác:
Giày MLB Playball High Monogram Mesh LA Dodgers 3ACVCMM2N-07BLS Màu Xanh
Giày Thể Thao MLB Playball High Monogram Mesh New York Yankees 3ACVCMM2N-50IVS Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB  Playball High Monogram Mesh New York Yankees 3ACVCMM2N-50GRS Màu Trắng Size 250
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 119
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Logo Hãng MLB giải bòng chày nhà nghề nổi tiếng
Thiết kế của Giày MLB Big Ball Chunky High NY Yankees 32SHU1111-50L Màu Đen Trắng
Hướng dẫn bảo quản giày MLB
- Thường xuyên vệ sinh giày, lau sạch.
- Không nên giặt bằng máy giặt, vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
Thương hiệu MLB
Xuất xứ thương hiệu Giày Hàn Quốc
Kiểu dáng Giày cao cổ
Màu sắc Đen trắng
Chất liệu Vải, cao su
Thông tin chung
  • Vải & Cao Su
  • Unisex
  • Đen trắng
  • Giày cao cổ
  • Hàn Quốc
5/5
(119)
N
Nguyễn Mai Quyên14:44, 24/10/2022
Giày mang vừa khít chân luôn
P
Phan Như Trang13:53, 23/10/2022
Shop tư vấn nhiệt tình, giao hàng khá nhanh
P
Phạm Văn Hải13:38, 18/10/2022
Chất lượng ổn, đẹp. Mình đặt hàng hôm trước hôm sau đã tới.
N
Nguyễn Văn Tùng07:28, 17/10/2022
Hôm qua vừa đặt thì hôm nay nhận được rồi.
Nguyễn Văn Long13:42, 15/10/2022
Shop có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt.
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248