Giày MLB Bigball Chunky Mesh New York Yankees 3ASHCE12N-50BKS Màu Đen Size 235
Mã SP: h038858
Danh mục: Giày
Lượt mua: 321
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.080.000 đ
2.900.000 đ Giảm 28%
Chất liệu:
Da / Vải
Size giày/dép:
235
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Đen
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 235
235
2.080.000 đ
250
Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Monotive Boston Red Sox 3ASHMNP3N-43BRN Màu Nâu Size 260
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 117
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Đôi nét về thương hiệu MLB
Thiết kế Giày MLB Bigball Chunky Mesh New York Yankees 3ASHCE12N-50BKS Màu Đen
Hướng dẫn bảo quản giày
- Thường xuyên vệ sinh giày, lau sạch.
- Không nên giặt bằng máy giặt vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form giày.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
- Không sử dụng chất tẩy rửa.
- Tránh tiếp xúc với các chất gây loang màu.
- Nên để giày trong kệ riêng giúp bảo quản giày tốt và bền hơn.
Thương hiệu MLB
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Đen
Chất liệu Da/Vải
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • Da / Vải
  • Unisex
  • Đen
  • Giày thể thao
  • Hàn Quốc
  • MLB BIG BALL CHUNKY
5/5
(117)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
T
Tiểu Vy14:34, 26/09/2022
K có chọn số giày hả shop
L
Lục Thị Chinh16:27, 19/09/2022
Đẹp lắm luôn ạ
L
Lê Yến Chi16:21, 15/09/2022
Hàng đẹp, giao hàng nhanh, giày không có vấn đề gì..........
Lương Minh Trang06:03, 14/09/2022
Chất lượng sản phẩm tuyệt vời. Đóng gói sản phẩm rất đẹp
N
Nguyễn Khánh Thiện10:56, 11/09/2022
Hàng y hình, nhận được hàng chất lượng miễn chê.
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248