Giày MLB Playball Mule Monogram New York Yankees 32SHSM111-50W Màu Trắng Size 250
Mã SP: h042602
Danh mục: Giày
Lượt mua: 321
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.390.000 đ
2.150.000 đ Giảm 35%
Mặt hàng:
Có sẵn
Chất liệu:
Polyester / Cao su
Size giày/dép:
250
Giới tính:
Unisex
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 250
230
1.390.000 đ
240
250
Lựa chọn khác:
Giày MLB Playball Mule Dia Monogram New York Yankees 3AMUMDA2N-50BKS Màu Đen Trắng Size 250
Giày MLB Playball Mule Monogram New York Yankees 3AMUM212N-50BLL Màu Xanh Blue Size 240
Giày MLB Dia Monogram New York Yankees 3AMUMDB2N-50BGS Màu Đen Trắng Size 240
Giày MLB Playball Mule Monogram New York Yankees 32SHSM111-50L Màu Đen Size 250
Giày MLB Playball Mule Dia Monogram New York Yankees 3AMUMDA2N-50BGS Màu Beige Size 230
Giày MLB Playball Mule Monogram New York Yankees 3AMUM212N-50BGD Màu Nâu Size 250
  • Chi tiết
  • Bình luận 111
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Đôi nét về thương hiệu MLB
Thiết kế Giày MLB Playball Mule Monogram New York Yankees 32SHSM111-50W Màu Trắng
Hướng dẫn bảo quản Giày MLB
- Nếu bạn thường thuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
- Không nên giặt bằng máy giặt vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form giày.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
Thương hiệu MLB
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Màu Trắng
Chất liệu Polyester, cao su
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • Có sẵn
  • Polyester / Cao su
  • Unisex
  • Trắng
  • Giày hở gót
  • Hàn Quốc
5/5
(111)
N
Nguyễn Văn Long10:01, 16/09/2022
Shop có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt.
T
Trần Lệ Dung14:35, 15/09/2022
Đã nhận hàng, check sp đúng hình, đúng mô tả. 5sao
V
Vũ Minh Hoan11:28, 14/09/2022
Giày đẹp lắm shop ơi. Than shop nhiều nhé
C
Chung Thị Thủy20:41, 13/09/2022
Không uổng công chờ order luôn á trời, đẹp quá.
T
Trần Thị Huệ07:08, 12/09/2022
Mình thấy cũng khá ok, giày xinh và sẽ ủng hộ shop nhiều
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248