Giày Thể Thao MLB Chunky Jogger New York Yankees 32SHX1111-50B Màu Nâu Size 36.5
Mã SP: h211417
Danh mục: Giày
Lượt mua: 60
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.390.000 đ
2.900.000 đ Giảm 18%
Chất liệu:
Da / Vải
Size giày/dép:
36.5
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Nâu
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 36.5
36.5
2.390.000 đ
37.5
38
38.5
39
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Lựa chọn khác:
Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Monotive Boston Red Sox 3ASHMNP3N-43BRN Màu Nâu Size 260
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 60
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Đôi nét về thương hiệu MLB
Thiết kế Giày Thể Thao MLB Chunky Jogger New York Yankees 32SHX1111-50B Màu Nâu
Hướng dẫn bảo quản giày
- Thường xuyên vệ sinh giày, lau sạch.
- Không nên giặt bằng máy giặt vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form giày.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
Thương hiệu MLB
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Nâu
Chất liệu Da/Vải
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • Da / Vải
  • Unisex
  • Nâu
  • Giày thể thao
  • Hàn Quốc
5/5
(60)
T
Trần Phương Chi20:01, 04/05/2026
Chất lượng sản phẩm tốt giao hàng đúng thời gian dự kiến shop đóng gói cẩn thận
T
Thái Thùy Linh15:20, 17/04/2026
Giày rất đẹp chuẩn form, mang nhẹ chân
P
Phùng Thu Dung08:31, 16/04/2026
Hàng đẹp giao nhanh, bọc hàng kỹ, mở hàng không ảnh hưởng tới giày quá tốt trong tầm giá
Đ
Đoàn Lan Hương11:27, 07/04/2026
Chất lượng sản phẩm tốt, nhân viên tư vấn nhiệt tình.
Trần Văn Chúng09:46, 30/03/2026
sản phẩm cũng ok, đẹp phù hợp với giá tiền. Nên mua
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248