Giày Thể Thao MLB Chunky Jogger New York Yankees 3ASXX112N-50WHS Màu Trắng
Mã SP: h211430
Danh mục: Giày
Lượt mua: 98
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.190.000 đ
2.900.000 đ Giảm 24%
Chất liệu:
Da cao cấp
Size giày/dép:
36.5
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Trắng
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 36.5
36.5
2.190.000 đ
37.5
38
38.5
39
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Lựa chọn khác:
Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Monotive Boston Red Sox 3ASHMNP3N-43BRN Màu Nâu Size 260
  • Chi tiết
  • Bình luận 98
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Đôi nét về thương hiệu MLB
Thiết kế Giày Thể Thao MLB Chunky Jogger New York Yankees 3ASXX112N-50WHS Màu Trắng
Hướng dẫn bảo quản giày
- Thường xuyên vệ sinh giày, lau sạch.
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Trắng
Chất liệu Da cao cấp
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • Da cao cấp
  • Unisex
  • Trắng
  • Giày thể thao
  • Hàn Quốc
5/5
(98)
M
Mai Bảo Yến13:09, 24/02/2026
Đã nhận được sản phẩm. Shop giao hàng nhanh,đóng gói cẩn thận.
L
Lục Xuân Kiên11:43, 23/02/2026
Giày đẹp giống hình, đi thoải mái ko đau chân. Thanks shop
L
Lương Minh Trang06:38, 23/02/2026
Chất lượng sản phẩm tuyệt vời. Đóng gói sản phẩm rất đẹp
Lê Thanh Trang20:48, 20/02/2026
Chất lượng quá là ok.
C
Chung Thị Thủy21:25, 19/02/2026
Không uổng công chờ order luôn á trời, đẹp quá.
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248