Giày Thể Thao MLB Chunky-Liner High New York Yankees D.Green 3ASXCB12N-50GND Màu Xanh Green Size 240
Mã SP: h060286
Danh mục: Giày
Lượt mua: 299
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.940.000 đ
3.900.000 đ Giảm 25%
Màu sắc:
Xanh green
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 240
235
2.940.000 đ
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Đặc điểm Giày Thể Thao MLB Chunky-Liner High New York Yankees D.Green 3ASXCB12N-50GND Màu Xanh Green
Hướng dẫn bảo quản giày thể thao MLB
– Nếu bạn thường xuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Xanh Green
  • Unisex
  • Xanh green
P
Phan Như Trang14:31, 19/01/2023
Shop tư vấn nhiệt tình, giao hàng khá nhanh
M
Mai Quỳnh Chinh18:58, 14/01/2023
Rất nên mua dễ phối đồ nè. Quá ưng ý luôn, giao hàng lại còn nhanh nữa
V
Vũ Minh Sang06:52, 14/01/2023
Đừng chần chừ mà mua luôn đi,tui khá ưng cách tư vấn của shop,hàng cũng chất lượng nữa.
N
Nguyễn Thị Nhẫn16:51, 12/01/2023
Shop tư vấn size vừa với chân mình, thank shop nhiều
Đ
Đặng Ngọc Hùng14:41, 12/01/2023
Mình đặt tầm 2 ngày là nhận được rồi
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248
255 40.5 6.5 M 7.5 249 - 253
260 41.0 7.0 M 8.0 254 - 258
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng MLB Korea Store
Mũ MLB Yankees Bucket Mono One Size 59H18%OFF Mũ MLB Yankees Bucket Mono One Size 59H
Giày MLB Big Ball Chunky P Size 26520%OFF Giày MLB Big Ball Chunky P Size 265
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả