Kính Mát Burberry BE3111-101787-68 Sunglasses Màu Xám
Mã SP: h098093
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 54
Đánh giá:
Viết đánh giá
3.300.000 đ
5.500.000 đ Giảm 40%
Mặt hàng:
Có sẵn
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Xám
Kích thước:
7mm x 140mm x 68mm
    Xem chi tiết →
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Lựa chọn khác:
Kính Mát Burberry Sunglasses BE4407 4087/87 Màu Xám
3.900.000 đ
Kính Mát Burberry Sunglasses BE4435F 412187 Màu Xám/Đen
Kính Mát Unsiex Burberry BE 4457 416587 Sunglasses Màu Đen Xám
Kính Mát Unisex Burberry Sunglasses 0BE4480D 30018741 Màu Xám/Đen
Kính Mát Unisex Burberry Sunglasses 0BE4480D 41726941 Màu Bạc/Trắng
Kính Mát Unisex Burberry Eyewear Oversized Sunglasses Màu Xám Đen
  • Chi tiết
  • Bình luận 54
  • Hỏi đáp
Về thương hiệu Burberry
Đặc điểm nổi bật của Kính Mát Burberry BE3111-101787-68 Sunglasses Màu Xám
Hướng dẫn bảo quản kính mát Burberry
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Burberry
Xuất xứ thương hiệu Anh
Giới tính Unisex
Màu gọng Vàng
Kích thước kính 68 x 07 x 140mm
Thông tin chung
  • Có sẵn
  • Unisex
  • Xám
  • Anh
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Chi tiết
  • Vàng
  • Kim loại, Nhựa Acetate
Kích thước
  • 7mm
  • 140mm
  • 68mm