Kính Mát Nam Guess 57mm Sunglasses GF0250-90A-57 Màu Xanh Đen
Mã SP: h148862
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 297
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.420.000 đ
1.990.000 đ Giảm 29%
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Xanh Đen
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
140mm x 57mm x 17mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nam Guess Sunglasses GF5092_02N Màu Xanh
2.195.000 đ
Kính Mát Nam Guess Metal Sunglasses GF5086_02B Màu Đen Tím
Kính Mát Nam Guess Factory Men's Black Aviator Sunglasses GF0247-01A Phối Màu
Kính Mát Nam Guess Brown Navigator Men's Sunglasses GF0250 32E 57 Màu Nâu
Kính Mát Nữ Guess Jeans Gradient Sunglasses GU7878S_MARRONE_53Z Màu Nâu Đồi Mồi
Kính Mát Nam Guess Matte Gunmetal Square Metal Sunglasses GU00051-07N-57 Màu Xanh
  • Chi tiết
  • Bình luận 96
  • Hỏi đáp
Kính Mát Nam Guess 57mm Sunglasses GF0250-90A-57 Màu Xanh Đen là chiếc kính thời trang đến từ thương hiệu Guess của Mỹ. Sản phẩm sở hữu thiết kế mắt hiện đại, kết hợp cùng chất liệu cao cấp bền đẹp mang lại vẻ ngoài thời trang cho phái mạnh.
Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nam Guess 57mm Sunglasses GF0250-90A-57 Màu Xanh Đen
Kính Mát Guess 57mm Sunglasses GF0250-90A-57  sở hữu thiết kế kiểu dáng sang trọng, hiện đại cùng gam màu thời thượng. Mắt kính to bản và được phủ tone màu xanh tối có khả năng hỗ trợ giảm chói lóa, ngăn tia UV 100%, bảo vệ mắt trước các tác động có hại từ môi trường xung quanh.
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Guess
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Màu sắc Xanh đen
Giới tính Nam
Phân loại Kính ch.ống nắng/Sunglasses
Kích thước 57 - 17 - 140mm
Thông tin chung
  • Nam
  • Xanh Đen
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Chức năng
  • Chống UV
Kích thước
  • 140mm
  • 57mm
  • 17mm
Chi tiết
  • Đen/ Bạc
  • Kim loại, Nhựa Acetate
5/5
(96)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Thùy Dung07:03, 30/05/2025
Kính đẹp lắm nha, hộp vừa vặn, chắc chắn, ưng hết sức
L
Lương Phương Nam12:44, 26/05/2025
Lần thứ 2 mua kính nma vẫn xịn qaaaaa
Đ
Đoàn Diệu Anh08:34, 25/05/2025
Dạo phố đeo em này siêu ngầu luôn, chờ cuối tuần đi chill sống ảo thui
Đ
Điệp Mai Chi06:37, 23/05/2025
Phải nói là rất ưng ý luôn, thanks shop
Đặng Văn Long09:26, 22/05/2025
Rất đẹp, đúng màu mình chọn, đeo khá là sang nha
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Hằng Kính
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue19%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue12%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue22%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả