Jimmy Choo

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Mã SP: h232759
Danh mục: Nước hoa
Lượt mua: 120
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
2.520.000 đ
2.999.000 đ Giảm 16%
Năm phát hành:
2019
Giới tính:
Nữ
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60mlPhấn Nước Yves Saint Laurent YSL Limited Edition Cushion Foundation Tone B10
Lựa chọn khác:
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 90ml
1.390.000 đ
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo ILLICIT Flower EDT 100ml
1.400.000 đ
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml
2.180.000 đ
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral Eau De Toilette (EDT) 90ml
1.390.000 đ
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo L'eau EDT 90ml
1.420.000 đ
Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Fever For Women EDP Spray 100ml
1.450.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 120
  • Hỏi đáp

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml thể hiện sự trẻ trung, thanh lịch của người phụ nữ hiện đại thông qua hương thơm thanh mát của nhóm hương hoa cỏ, trái cây. Mùi hương trái cây xen kẽ với hương hoa này là một sự sản phẩm hoàn hảo cho mùa xuân hè .

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Lịch sử Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml là dòng sản phẩm mà Jimmy Choo tâm đắc cho ra đời năm 2019, thuộc nhóm hương hoa cỏ trái cây. Chai nước hoa này thể hiện sự thanh lịch, trẻ trung của một cô gái hiện đại. Người luôn làm chủ được cuộc sống của mình và luôn muốn thể hiện cái tôi đầy hoài bão của mình với mọi người.

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Thiết kế Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral khoác lên mình thiết kế thủy tinh có hình dáng giọt nước thuôn dài với lớp sơn mài màu xanh bạc hà tượng trưng cho sự tươi trẻ và thanh khiết, với các góc cạnh mềm mại được cắt gọt tinh xảo, tạo hiệu ứng phản chiếu ánh sáng đẹp mắt.

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Mùi hương Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT với hương thơm được chiết xuất từ nhóm hoa cỏ trái cây, mở ra với sự ngọt dịu, thơm ngon của trái xuân đào nốt hương đầu còn được hòa trộn bởi những nốt hương cam Tangerine và cam Bergamot mang lại sự thanh mát cho khởi đầu thật tươi trẻ. Chuyển qua nốt hương giữa ta được hòa mình vào hương thơm của các loài hoa mộc lan thanh lịch, lôi cuốn kết hợp với hoa đậu và hoa đào thơm nhẹ, duyên dáng. Nốt hương cuối mang đến sự ấm áp của hương gỗ và hương Ambroxan và xạ hương tạo nên sự quyến rũ, gợi cảm cho tổng thể chuỗi hương.

Hương thơm đặc trưng:

  • Hương đầu: Trái xuân đào, cam Tangerine và cam Bergamot.
  • Hương giữa: Hoa Mộc Lan, hoa đào, hoa đậu.
  • Hương cuối: Xạ hương, Ambroxan, gỗ

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Thương hiệu Jimmy Choo
Xuất xứ Mỹ
Giới tính Nữ
Nhóm hương Hoa cỏ Trái cây (Floral Fruity)
Nồng độ Eau De Toilette ( EDT)
Thời gian lưu hương 3-4h
Dung tích 60ml

Thông tin chung

  • 2019
  • Nữ
  • Mỹ

Chi tiết

  • 1 cánh tay
  • 3 - 4h
  • 60ml
  • Hương hoa, trái cây, hương gỗ
  • Mát mẻ, tinh tế, trẻ trung
  • Eau De Toilette (EDT)
5/5
(120)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
Đ
Đào Nguyên Gia Huy12:02, 20/08/2026
mình có đặt đơn chai này và một chai khác có sẵn hàng, vậy khi nào là có hàng để giao vậy ạ? Chai có hàng ship trước hay sao vậy ạ?
H
Hoàng Thế Quang11:40, 10/08/2026
Cảm nhận của mình thì thấy mùi hơi nồng nhưng nó cũng giữ được mùi đúng như số tiềnnnn
B
Bùi Công Duy07:36, 01/08/2026
Ủa sao VHH bán giá rẻ hơn các bên khác vậy ạ?
D
Dương Gia 12:48, 31/07/2026
Chai xinh lắm, còn mùi thì mình chọn theo số đông nên cũng ko thể nói gì ?
T
Trần Ngọc Khánh08:23, 27/07/2026
Mua nước hoa trên Vua Hàng Hiệu rất yên tâm. Hàng chính hãng, giao nhanh.

Nước Hoa Nữ Jimmy Choo Floral EDT 60ml

Năm phát hành:
2019
Giới tính:
Nữ
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Giá bán: 2.520.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Tete Cosmetics
Serum Cấp Ẩm Phục Hồi Da Medik8 Hydr8 B5 60ml32%OFF Serum Cấp Ẩm Phục Hồi Da Medik8 Hydr8 B5 60ml
1.900.000 đ
2.800.000 đ
Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick 720 Icône Màu Hồng Đất19%OFF Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick 720 Icône Màu Hồng Đất
1.750.000 đ
2.170.000 đ
Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick Case Pink Cannage Dior 8 Màu Đỏ Gạch (New 2022)20%OFF Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick Case Pink Cannage Dior 8 Màu Đỏ Gạch (New 2022)
1.750.000 đ
2.200.000 đ
Son Kem Lì Gucci Rouge Liquid Matte 25 Goldie Red Màu Đỏ Tươi34%OFF Son Kem Lì Gucci Rouge Liquid Matte 25 Goldie Red Màu Đỏ Tươi
950.000 đ
1.450.000 đ
Kem Nền Hermès Plein Air Complexion Balm SPF 30PA+++ 40ml Tone 0026%OFF Kem Nền Hermès Plein Air Complexion Balm SPF 30PA+++ 40ml Tone 00
2.050.000 đ
2.770.000 đ
Vòng Đeo Tay Nữ Swarovski Matrix Tennis Bracelet Mixed Cuts, Blue, Rhodium Plated 5666426 Màu Xanh Bạc21%OFF Vòng Đeo Tay Nữ Swarovski Matrix Tennis Bracelet Mixed Cuts, Blue, Rhodium Plated 5666426 Màu Xanh Bạc
5.520.000 đ
7.000.000 đ
Phấn Má Hồng Tom Ford 01 Love Scene 6g Màu Đào Cam San Hô26%OFF Phấn Má Hồng Tom Ford 01 Love Scene 6g Màu Đào Cam San Hô
2.600.000 đ
3.500.000 đ
Son Kem Chanel Le Rouge Duo Ultra Tenue Ultrawear Liquid Lip 154 Intense Caramel Màu Hồng Nâu19%OFF Son Kem Chanel Le Rouge Duo Ultra Tenue Ultrawear Liquid Lip 154 Intense Caramel Màu Hồng Nâu
2.170.000 đ
2.670.000 đ
Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick 652 Rose Dior Màu Hồng Đất22%OFF Son Dior Addict Hydrating Shine Lipstick 652 Rose Dior Màu Hồng Đất
1.750.000 đ
2.230.000 đ
Nước Hoa Xịt Thơm Toàn Thân Lancôme Idôle Hair & Body Perfume 25ml29%OFF Nước Hoa Xịt Thơm Toàn Thân Lancôme Idôle Hair & Body Perfume 25ml
1.800.000 đ
2.550.000 đ
Tinh Chất Hỗ Trợ Phục Hồi Da Estée Lauder Advanced Night Repair Serum Synchronized Multi-Recovery Complex 100ml19%OFF Tinh Chất Hỗ Trợ Phục Hồi Da Estée Lauder Advanced Night Repair Serum Synchronized Multi-Recovery Complex 100ml
4.800.000 đ
5.900.000 đ
Tinh Chất Phục Hồi Da Ban Đêm Estée Lauder Advanced Night Repair 15ml22%OFF Tinh Chất Phục Hồi Da Ban Đêm Estée Lauder Advanced Night Repair 15ml
850.000 đ
1.090.000 đ
Sữa Rửa Mặt Guerlain Abeille Royale Cleansing Care In Mousse Cleanser 175ml18%OFF Sữa Rửa Mặt Guerlain Abeille Royale Cleansing Care In Mousse Cleanser 175ml
2.450.000 đ
3.000.000 đ
Set Son Dior Rouge Satin 720 Icone Màu Hồng Đất + Box Son Trắng17%OFF Set Son Dior Rouge Satin 720 Icone Màu Hồng Đất + Box Son Trắng
2.900.000 đ
3.500.000 đ
Son Bóng MAC Lipglass Air Non-Sticky Gloss 222 Behaved Màu Hồng Nude 5ml28%OFF Son Bóng MAC Lipglass Air Non-Sticky Gloss 222 Behaved Màu Hồng Nude 5ml
870.000 đ
1.200.000 đ
Son Kem Chanel Le Rouge Duo Ultra Tenue Ultrawear Liquid Lip 196 Red Brown Màu Đỏ Nâu Đất16%OFF Son Kem Chanel Le Rouge Duo Ultra Tenue Ultrawear Liquid Lip 196 Red Brown Màu Đỏ Nâu Đất
2.100.000 đ
2.500.000 đ
Son Lì Dior Rossetti Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 168 Copper Attraction Shine Màu Đỏ Cam20%OFF Son Lì Dior Rossetti Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 168 Copper Attraction Shine Màu Đỏ Cam
1.770.000 đ
2.200.000 đ
Son Lì Dior Rossetti Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 550 Red Shock Shine Màu Đỏ Gạch29%OFF Son Lì Dior Rossetti Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 550 Red Shock Shine Màu Đỏ Gạch
1.770.000 đ
2.500.000 đ
Son Dior Rouge Dior On Stage 425 Wild Rosewood Màu Hồng Gỗ20%OFF Son Dior Rouge Dior On Stage 425 Wild Rosewood Màu Hồng Gỗ
1.770.000 đ
2.200.000 đ
Son Dior Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 496 Berry Attitude Shine Màu Đỏ Berry20%OFF Son Dior Rouge Dior On Stage Slim Lipstick 496 Berry Attitude Shine Màu Đỏ Berry
1.770.000 đ
2.200.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.

Chat MessengerChat Zalo