Dolce & Gabbana

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3

Mã SP: h146547
Danh mục: Thời trang
Lượt mua: 40
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
10.800.000 đ
13.500.000 đ Giảm 20%
Chất liệu:
100%Polyester
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Đen họa tiết
Kiểu dáng:
Quần shorts
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4D69JFSGZDHNSBSLOGO3 Màu Đen Họa Tiết Size 3
4.100.000 đ
Quần Lót Nam Dolce & Gabbana D&G M3D43J HU7K5 Màu Trắng Size 3
1.680.000 đ
Quần Lót Nam Dolce & Gabbana D&G M4F13J ONR50 Màu Trắng Size 3
1.680.000 đ
Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4E25J OUAIG Màu Trắng Size 4
4.200.000 đ
Quần Lót Nam Dolce & Gabbana D&G M4D21J OUAIJ W1001 Màu Trắng Size 3
1.920.000 đ
Quần Lót Nam Dolce & Gabbana D&G M4F49J ON0GP Màu Nâu Đen Size 3
1.680.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 62
  • Hỏi đáp

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết là mẫu quần đến từ thương hiệu Dolce & Gabbana. Quần short nam D&G M4C31T FHMNN HA3TY sở hữu kiểu dáng trẻ trung cùng chất liệu vải cao cấp, mang lại cảm giác thoải mái cho người mặc.

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3

Về thương hiệu Dolce & Gabbana

Thương hiệu Dolce & Gabbana được 2 nhà thiết kế thời trang người Ý là Domenico Dolce và Stefano Gabbana thành lập vào năm 1985. Với sự phát triển nhanh như vũ bão, Dolce & Gabbana hầu như kinh doanh tất cả các mặt hàng thời trang, bao gồm cả đồ da và giày dép, với quy mô mở rộng ở Ý, Nhật Bản, Tây Ban Nha, Pháp…

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3
Dolce & Gabbana với các dòng sản phẩm cao cấp, tập trung vào các thiết kế đắt tiền và sang trọng, cọi trọng sự lâu dài hơn là thay đổi theo mùa. Dòng sản phẩm này thường được tạo ra bởi các nhà thiết kế nổi tiếng.

Mô Tả Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết

Quần Short Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY được làm từ chất liệu vải polyester cao cấp mềm mại, thoáng khí đem lại cảm giác khô thoáng, thoải mái cho người mặc. Form quần chuẩn đẹp, đường may tỉ mỉ và tinh tế nên dù là khách hàng khó tính cũng sẽ cảm thấy hài lòng.

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3

Chiếc quần short này được thiết kế cạp lưng chun co giãn và đi kèm dây thắt, nổi bật với gam màu đen phối họa tiết trắng tạo sự tương phản mà bắt mắt, ấn tượng. Mẫu quần sở hữu kiểu dáng vừa vặn, thoải mái và dễ mặc nên đây sẽ là sản phẩm lý tưởng dành cho mùa hè.

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3

Quần Short D&G M4C31T FHMNN HA3TY có thể dễ dàng kết hợp với nhiều loại trang phục khác nhau phù hợp mặc hằng ngày, đi bơi,... mang lại cảm giác thoải mái tối đa. 

Hướng dẫn bảo quản quần 

- Không nên giặt chung với quần áo màu bị phai.

- Khi giặt bạn nên vò và vắt nhẹ nhàng tránh làm hư form quần.

- Nên phơi quần dưới ánh nắng nhẹ, hoặc nơi râm mát, thoáng gió, không nên phơi dưới ánh nắng quá gắt.

Thương hiệu Dolce & Gabbana
Xuất xứ thương hiệu Ý
Màu sắc Đen họa tiết
Kiểu dáng Quần shorts
Chất liệu 100% Polyester

 

Thông tin chung

  • 100%Polyester
  • Nam
  • Đen họa tiết
  • Quần shorts
  • Ý

Chi tiết

  • 3
5/5
(62)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Thanh Giang15:35, 30/07/2026
Với giá tiền này so với chất lượng mình thấy ok
Đ
Đặng Minh Minh09:11, 15/07/2026
Đáng tiền mua, giá cũng ổn.
P
Phàn Huyền Trang20:44, 07/07/2026
Đợt vừa rồi mình đặt shop giao khá nhanh, mà lần này giao hơi chậm chút nhưng không quá lâu.
C
Cao Gia Linh09:59, 13/06/2026
Thời gian giao hàng đúng chuẩn như shop báo.
T
Trần Bảo An08:16, 08/06/2026
Khui hàng thấy ưng quá phải chụp ảnh đánh giá liền

Quần Short Nam Dolce & Gabbana D&G M4C31T FHMNN HA3TY Màu Đen Họa Tiết Size 3

Chất liệu:
100%Polyester
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Đen họa tiết
Giá bán: 10.800.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng CUONGP Authentic
Áo Phông Nam Dsquared2 Twins World Tour T-Shirt S79GC0008S22427900 Màu Đen Size 449%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Twins World Tour T-Shirt S79GC0008S22427900 Màu Đen Size 44
4.080.000 đ
4.500.000 đ
Áo Polo Nam Versace Medusa A87427 A237141 2W110 Màu Trắng Size XS26%OFF Áo Polo Nam Versace Medusa A87427 A237141 2W110 Màu Trắng Size XS
6.330.000 đ
8.500.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 Cirodog  T-Shirt S79GC0073S23009900 Màu Đen Size XS13%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Cirodog T-Shirt S79GC0073S23009900 Màu Đen Size XS
4.690.000 đ
5.390.000 đ
Áo Polo Nam Alexander Mcqueen 687731 QSZ92 0901 Màu Đen Size S14%OFF Áo Polo Nam Alexander Mcqueen 687731 QSZ92 0901 Màu Đen Size S
8.210.000 đ
9.600.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 Cirodog  T-Shirt S79GC0073S23009100 Màu Trắng Size S13%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Cirodog T-Shirt S79GC0073S23009100 Màu Trắng Size S
4.690.000 đ
5.390.000 đ
Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G Tag Thêu G8HJ5ZG7LJQ Màu Trắng Size 4421%OFF Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G Tag Thêu G8HJ5ZG7LJQ Màu Trắng Size 44
9.850.000 đ
12.500.000 đ
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Family T-Shirt G8GX8ZG7KCQHN19W Màu Đen Size 4410%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Family T-Shirt G8GX8ZG7KCQHN19W Màu Đen Size 44
6.330.000 đ
7.000.000 đ
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Thêu Vương Miện T-Shirt G8HI7ZG7LJF Màu Đen Size 449%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Thêu Vương Miện T-Shirt G8HI7ZG7LJF Màu Đen Size 44
8.210.000 đ
9.000.000 đ
Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G G8GH0TG7HPLHN03 Màu Đen Size 4820%OFF Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G G8GH0TG7HPLHN03 Màu Đen Size 48
6.330.000 đ
7.900.000 đ
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Sicilian Western Print T-Shirt G8GJ3TFP7UMHJ384 Màu Xám Size 4615%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Sicilian Western Print T-Shirt G8GJ3TFP7UMHJ384 Màu Xám Size 46
5.870.000 đ
6.870.000 đ
Áo Polo Burberry 8030053 Checkerboard Wool-Blend Phối Màu Size S16%OFF Áo Polo Burberry 8030053 Checkerboard Wool-Blend Phối Màu Size S
13.490.000 đ
16.000.000 đ
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Sicilian Western Print T-Shirt G8GJ3TFP7UMHJ384 Màu Xám Size 4815%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Sicilian Western Print T-Shirt G8GJ3TFP7UMHJ384 Màu Xám Size 48
5.870.000 đ
6.870.000 đ
Áo Phông Nữ Dolce & Gabbana D&G Granny Bunch T-Shirt S75GD0276S23009100 Màu Trắng Size XXS17%OFF Áo Phông Nữ Dolce & Gabbana D&G Granny Bunch T-Shirt S75GD0276S23009100 Màu Trắng Size XXS
4.690.000 đ
5.650.000 đ
Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G G8QO4TG7I7PS9002 Màu Xám Size 4420%OFF Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G G8QO4TG7I7PS9002 Màu Xám Size 44
7.620.000 đ
9.500.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 Coton T-Shirt S71GD1185 S23009 900 Màu Đen Size S26%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Coton T-Shirt S71GD1185 S23009 900 Màu Đen Size S
4.100.000 đ
5.540.000 đ
Áo Polo Nam Kenzo  FD55PO0064PU 99J Black Classic Piquet  Màu Đen Size S30%OFF Áo Polo Nam Kenzo FD55PO0064PU 99J Black Classic Piquet Màu Đen Size S
3.870.000 đ
5.500.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 Surfer Club Cool T-Shirt S71GD1248S23009900 Màu Đen Size S11%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Surfer Club Cool T-Shirt S71GD1248S23009900 Màu Đen Size S
4.450.000 đ
4.999.000 đ
Áo Polo Nam Lacoste Loose Fit Organic PH7822 51 E3L Màu Xanh Navy Size S11%OFF Áo Polo Nam Lacoste Loose Fit Organic PH7822 51 E3L Màu Xanh Navy Size S
3.990.000 đ
4.500.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 DSQ2 Cool T-Shirt S74GD1159S23009100 Màu Trắng Size XS16%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 DSQ2 Cool T-Shirt S74GD1159S23009100 Màu Trắng Size XS
4.690.000 đ
5.570.000 đ
Áo Phông Nam Dsquared2 DSQ2 Cool T-Shirt S74GD1159S23009900 Màu Đen Size S16%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 DSQ2 Cool T-Shirt S74GD1159S23009900 Màu Đen Size S
4.690.000 đ
5.570.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối
Chat MessengerChat Zalo