Lịch sử thương hiệu đồng hồ Mathey-Tissot
Thiết Kế Đồng Hồ Nam Tissot Classic Dream Swissmatic T129.407.22.031.00 Màu Bạc/Vàng Hồng
Đồng Hồ Tissot Classic Dream Swissmatic T129.407.22.031.00 với các chi tiết kim chỉ cùng cọc vạch số được tạo hình mỏng phối tone vàng hồng trên nền mặt số kích thước 42mm cùng với thiết kế họa tiết trải tia nhẹ. Vỏ đồng hồ được làm bằng thép không gỉ mix hai tone màu bạc và vàng hồng bắt mắt có đặc điểm cứng cáp, chịu lực tốt với độ bền cao.
Hướng dẫn bảo quản đồng hồ
Vật dụng cần chuẩn bị
- Nước ấm, dung dịch xà phòng loãng hoặc dung dịch tẩy rửa nhẹ
- Khăn vi sợi mềm, mỏng
- Bàn chải lông mềm
Quy trình chung vệ sinh đồng hồ
- Vệ sinh nhẹ nhàng phần dây đeo và mặt đồng hồ.
- Để khô tự nhiên trước khi đeo lại vào tay.
| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nam |
| Màu mặt số | Bạc |
| Chỉ số chịu nước | 50m - 5ATM |
| Chất liệu kính | Kính sapphire |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ mạ pvd |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ mạ pvd |
Thông tin chung
- Nam
- Bạc, vàng hồng
- Thép không gỉ
- Thụy Sỹ
- Máy cơ - Automatic
Tính năng
- Lịch ngày
- 72 giờ
- 50m (5 ATM)
- Lịch Ngày, Giờ, Phút, Giây
Dây đồng hồ
- 22mm
- Thép không gỉ 316L/Mạ PVD
Vỏ đồng hồ
- Tròn
- 42mm
- Thép không gỉ 316L/Mạ PVD
- 11.5mm