Mã SP: h044571
Danh mục: Giày
Lượt mua: 326
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.690.000 đ
3.510.000 đ Giảm 23%
Size giày/dép:
250
Giới tính:
Unisex
Kiểu dáng:
Sneakers
Chất liệu:
Da cao cấp
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 250
230
2.880.000 đ
240
250
260
270
Lựa chọn khác:
Giày MLB Sneaker Playball Origin 3ACVVA11NK002 Màu Đen Size 230
Giày MLB Chunky Jogger New York Yankees 32SHX111N-50BGS Size 240
Giày Sneaker MLB Chunky Wide New York Yankees 3ASXCCW3N-50BKS Màu Đen Size 230
  • Chi tiết
  • Bình luận 116
Đôi nét về thương hiệu MLB
Hướng dẫn bảo quản Giày MLB
- Nếu bạn thường thuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Màu trắng
Chất liệu Da cao cấp
  • Unisex
  • Sneakers
  • Da cao cấp
  • Hàn Quốc
5/5
(116)
T
Trác Thu Uyên06:07, 17/10/2022
Lúc đầu mang từ trên nhìn xuống không ưng lắm, nhưng từ từ vào form thì xinh
N
Nguyễn Linh Chi15:04, 15/10/2022
Hàng đẹp, giao hàng nhanh, giày không có vấn đề gì.
T
Trần Diệp Vân09:52, 15/10/2022
Ok lắm ạ
C
Chung Thị Thủy14:43, 10/10/2022
Không uổng công chờ order luôn á trời, đẹp quá.
L
Lương Minh Trang08:33, 10/10/2022
Chất lượng sản phẩm tuyệt vời. Đóng gói sản phẩm rất đẹp
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248