Giày Thể Thao MLB Chunky Liner New York Yankees 3ASXCA12N-50GNS Màu Trắng Xanh Size 270
Mã SP: h053599
Danh mục: Giày
Lượt mua: 301
Đánh giá:
Viết đánh giá
3.350.000 đ
3.900.000 đ Giảm 14%
Size giày/dép:
270
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Trắng - Xanh
Kiểu dáng:
Giày thể thao
    Xem chi tiết →
Size giày/dép: 270
230
2.990.000 đ
235
240
245
250
255
260
265
270
280
Giày Thể Thao MLB Big Ball Chunky Monotive Boston Red Sox 3ASHMNP3N-43BRN Màu Nâu Size 260
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P LA Dodger D.Blue 3ASXXP12N-07BLD Màu Trắng Size 230
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic P Boston Red Sox 3ASXXP12N-43RDS Màu Trắng - Đỏ Size 240
Giày Thể Thao MLB Chunky Classic Heel Dia Monogram NY Yankees 3ASXAM82N-50BKS Màu Trắng Đen Size 240
  • Chi tiết
  • Bình luận 98
  • Hỏi đáp
  • Bảng Size
Về thương hiệu thời trang MLB Hàn Quốc
Logo Hãng MLB giải bòng chày nhà nghề nổi tiếng
Đặc điểm giày thể thao MLB Chunky Liner New York Yankees 3ASXCA12N-50GNS
Hướng dẫn bảo quản giày MLB
– Nếu bạn thường thuyên đi giày nên vệ sinh 1-2 lần/1 tuần.
– Không nên giặt bằng máy giặt vì sẽ làm cho đôi giày trở nên biến dạng mất form giày.
- Tránh ngâm trong nước quá lâu.
- Không sử dụng chất tẩy rửa.
- Tránh tiếp xúc với các chất gây loang màu.
- Nên để giày trong kệ riêng giúp bảo quản giày tốt và bền hơn.
Thương hiệu MLB
Xuât xứ Hàn Quốc
Màu sắc Trắng -  Xanh
Chất liệu Da cao cấp
Giới tính Unisex
Thông tin chung
  • Unisex
  • Trắng - Xanh
  • Giày thể thao
  • Da cao cấp
  • Hàn Quốc
5/5
(98)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
M
Mai Ngọc Mỹ15:48, 12/01/2023
Ok lắm shop, sau mình sẽ tiếp tục ủng hộ
Đ
Đàm Diệu Linh16:30, 06/01/2023
Mình đặt dịp sale nên giá cực kì ngon luôn.
P
Phạm Văn Hải10:28, 06/01/2023
Chất lượng ổn, đẹp. Mình đặt hàng hôm trước hôm sau đã tới.
Đ
Đinh Khang Trường20:40, 04/01/2023
Xịn thật sự, đáng tiền mua
T
Trần Phương Chi19:19, 03/01/2023
Chất lượng sản phẩm tốt giao hàng đúng thời gian dự kiến shop đóng gói cẩn thận
230 36.5 3.0 W 6.0 220 - 228
235 37.5 3.5 W 6.5 229 - 233
240 38.0 4.0 W 7.0 234 - 238
245 38.5 4.5 W 7.5 239 - 243
250 39.0 5.0 W 8.0 244 - 248