Kính Mát Nam Armani Exchange 0AX4122SF 83336G59.CS Màu Xám/Pha Lê
Mã SP: h068546
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 96
Đánh giá:
Viết đánh giá
2.108.000 đ
2.480.000 đ Giảm 15%
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Xám, pha lê
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
17mm x 59mm x 140mm