Armani Exchange

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Mã SP: h280730
Danh mục: Kính mắt
Đánh giá:  
Viết đánh giá
2.050.000 đ
2.890.000 đ Giảm 29%
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Xám
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
145mm x 59mm x 15mm
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu XámGiày Thể Thao MLB Chunky Liner New York Yankees 3ASXCA12N-50IVS Màu Trắng Size 240Áo Sơ Mi Nam Burberry With Vintage Check Printed Shirt Red Màu Đỏ Kẻ Size XS
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 0AX2012S 60638762 Màu Xám/Đen
3.080.000 đ
Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 0AX2048S 60008759 Màu Xám/Đen
3.580.000 đ
Kính Mát Nam Armani Exchange 0AX4154SU 80782J56 Màu Đen Xanh
3.480.000 đ
Kính Mát Nam Armani Exchange 0AX4157SU 80785557 Màu Xanh Đen
3.080.000 đ
Kính Mát Nam Armani Exchange 0AX4160SF 80788757 Màu Đen Xám
3.080.000 đ
Kính Mát Nam Armani Exchange 0AX4160SF 81582J57 Màu Đen Xanh
3.680.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận
  • Hỏi đáp

Kính Mát Nam Armani Exchange 4150SU - 836387 Màu Xám là sản phẩm kính mắt cao cấp đến từ thương hiệu Armani Exchange nổi tiếng của Mỹ. Sản phẩm sở hữu thiết kế mắt hiện đại mang lại phong cách thời trang, hỗ trợ bảo vệ mắt tối ưu. 

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Về thương hiệu Armani Exchange

Armani Exchange (còn được biết đến với tên gọi tắt A/X) ra mắt tại Mỹ vào năm 1991, là một trong số các nhãn hiệu thời trang sở hữu bởi tập đoàn Giorgio Armani S.p.A của Ý do Giorgio Armani sáng lập. Nhãn hiệu hướng đến thế hệ trẻ với những thiết kế tinh tế, sáng tạo tinh giản, đề cao tính ứng dụng, không phô trương giá tr.ị hữu hình mà chú trọng đến phong thái, đặc biệt là phong cách sống của người Ý hiện đại.

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Hiểu rõ mong muốn của thế hệ trẻ, Armani Exchange mang tới dòng sản phẩm kinh điển những chi tiết phá cách thú vị, giúp người mặc biểu đạt cá tính thời trang trẻ trung, hiện đại và gợi cảm, đó chính là tinh thần của phong cách sống thành thị, văn hoá đường phố và âm nhạc.

Mô Tả Kính Mát Nam Armani Exchange 4150SU - 836387 Màu Xám

Kính Mát Nam Armani Exchange 4150SU - 836387 Màu Xám có form dáng phi công thể thao, thời trang, dễ dàng phù hợp nhiểu kiểu khuôn mặt. Phần khung và gọng kính màu xanh, được làm bằng kim loại và nhựa cao cấp nhẹ, bền bỉ trong khi sử dụng.

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Thấu kính tráng gương màu xám nhạt, mang lại hình ảnh sắc nét, hỗ trợ giảm bụi khi đi đường đồng thời ngăn ngừa tia UV bảo vệ đôi mắt trước những tác động xấu của ánh sáng mặt trời.

  • Size kính: 59mm x 15mm x 145mm

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Kính mát nam Armani Exchange 4150SU - 836387 mang màu sắc cơ bản, có thể dễ dàng kết hợp với nhiều trang phục và phụ kiện khác nhau để trông sang trọng và thu hút, là một phụ kiện góp phần thêm phong cách riêng của bạn. 

Hướng dẫn bảo quản kính Armani Exchange

- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.

- Thường xuyên rửa kính bằng nước máy, không sử dụng các nước lau rửa kính có tính tẩy rửa mạnh, lau sạch tròng kính bằng khăn chuyên dùng để lau kính.

- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.

- Không va chạm mạnh vào kính.

- Để gọng kính không biến dạng, khi đeo và tháo kính, nên dùng 2 tay cầm 2 càng kính và kéo thẳng ra.

- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.

Thương hiệu Armani Exchange
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Giới tính Nam
Màu sắc gọng/tròng  Xám
Size kính 59mm x 15mm x 145mm
Phân loại  Kính mát/Sunglasses

Thông tin chung

  • Nam
  • Xám
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses

Kích thước

  • 145mm
  • 59mm
  • 15mm

Chức năng

  • Chống UV

Chi tiết

  • Xám
  • Kim loại, Nhựa Acetate
0/5
(0)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.

Kính Mát Nam Armani Exchange Sunglasses 4150SU - 836387 Màu Xám

Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Xám
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Giá bán: 2.050.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng HT Lacoste Authentic
Mũ Lacoste Caps And Visors 031 Black RK2447-00 RK2662 10 031 Màu Đen13%OFF Mũ Lacoste Caps And Visors 031 Black RK2447-00 RK2662 10 031 Màu Đen
1.650.000 đ
1.900.000 đ
Áo Sơ Mi Lacoste Men's Slim Fit Flamed Cotton Shirt CH2985 G45 Màu Xanh Navy Size 3819%OFF Áo Sơ Mi Lacoste Men's Slim Fit Flamed Cotton Shirt CH2985 G45 Màu Xanh Navy Size 38
2.350.000 đ
2.900.000 đ
Quần Lacoste Men’s Sport Lightweight Stretch Golf Chino Pants HH9554L Màu Xanh Navy Size 3415%OFF Quần Lacoste Men’s Sport Lightweight Stretch Golf Chino Pants HH9554L Màu Xanh Navy Size 34
2.990.000 đ
3.500.000 đ
Tất Lacoste Striped Block Socks RA670E Màu Xanh Navy35%OFF Tất Lacoste Striped Block Socks RA670E Màu Xanh Navy
310.000 đ
480.000 đ
Tất Lacoste Color Block Socks RA681E - 51G Màu Đen35%OFF Tất Lacoste Color Block Socks RA681E - 51G Màu Đen
310.000 đ
480.000 đ
Tất Lacoste Unisex Sport Branded Stretch Cotton Low-Cut Socks RA4184-51 Màu Đen38%OFF Tất Lacoste Unisex Sport Branded Stretch Cotton Low-Cut Socks RA4184-51 Màu Đen
310.000 đ
500.000 đ
Quần Jean Calvin Klein CK Men's Skinny Fit Black 40ZP703813 Màu Đen Size 3327%OFF Quần Jean Calvin Klein CK Men's Skinny Fit Black 40ZP703813 Màu Đen Size 33
1.960.000 đ
2.670.000 đ
Kính Mát Calvin Klein Men's Fashion Sunglasses CK19137S-200 Màu Nâu23%OFF Kính Mát Calvin Klein Men's Fashion Sunglasses CK19137S-200 Màu Nâu
1.530.000 đ
1.990.000 đ
Giày Thể Thao Nam Lacoste L006 Leather Trainers 44SMA0021 Màu Trắng Size 816%OFF Giày Thể Thao Nam Lacoste L006 Leather Trainers 44SMA0021 Màu Trắng Size 8
2.600.000 đ
3.100.000 đ
Giày Thể Thao Lacoste L003 Neo Textile Sneakers 745SMA0001 Màu Xanh Navy Size 916%OFF Giày Thể Thao Lacoste L003 Neo Textile Sneakers 745SMA0001 Màu Xanh Navy Size 9
3.290.000 đ
3.900.000 đ
Giày Thể Thao Nam Lacoste Men's L003 Trainers 43SMA0064 Màu Đen Size 9.515%OFF Giày Thể Thao Nam Lacoste Men's L003 Trainers 43SMA0064 Màu Đen Size 9.5
2.990.000 đ
3.500.000 đ
Quần Short Nam Lacoste Sports Color Matching Jacquard Pants Men's GH1044-Z7S Màu Đen Size 627%OFF Quần Short Nam Lacoste Sports Color Matching Jacquard Pants Men's GH1044-Z7S Màu Đen Size 6
2.050.000 đ
2.800.000 đ
Áo Polo Nam Fred Perry M102 P59 Màu Xanh Rêu Size S35%OFF Áo Polo Nam Fred Perry M102 P59 Màu Xanh Rêu Size S
2.350.000 đ
3.600.000 đ
Áo Polo Nam Lacoste Men's Classic Fit Speckled Print Cotton Pique Polo Shirt PH2363-7BS Màu Xanh Green Size 322%OFF Áo Polo Nam Lacoste Men's Classic Fit Speckled Print Cotton Pique Polo Shirt PH2363-7BS Màu Xanh Green Size 3
2.800.000 đ
3.600.000 đ
Quần Kaki Nam Lacoste Men's Slim Fit Stretch Cotton Pleated Chino Pants HH3488-02S Màu Beige Size 3012%OFF Quần Kaki Nam Lacoste Men's Slim Fit Stretch Cotton Pleated Chino Pants HH3488-02S Màu Beige Size 30
2.630.000 đ
2.980.000 đ
Túi Cầm Tay Nam Lacoste Men's Chantaco Piqué Leather Zip Pouch NH2922CE Màu Đen18%OFF Túi Cầm Tay Nam Lacoste Men's Chantaco Piqué Leather Zip Pouch NH2922CE Màu Đen
4.650.000 đ
5.650.000 đ
Áo Polo Nam Lacoste Men's Basic White True Fit PH9531 001 Màu Trắng Size 425%OFF Áo Polo Nam Lacoste Men's Basic White True Fit PH9531 001 Màu Trắng Size 4
2.744.000 đ
3.650.000 đ
Áo Polo Nam Lacoste Men's Sport Breathable Run-Resistant Interlock Polo Shirt DH3201 - 001 Màu Trắng Size 541%OFF Áo Polo Nam Lacoste Men's Sport Breathable Run-Resistant Interlock Polo Shirt DH3201 - 001 Màu Trắng Size 5
2.260.000 đ
3.800.000 đ
Quần Short Nam Lacoste Men's Bermudas FH0906 - 06R Màu Đỏ Đất Size 3032%OFF Quần Short Nam Lacoste Men's Bermudas FH0906 - 06R Màu Đỏ Đất Size 30
2.020.000 đ
2.970.000 đ
Túi Đeo Chéo Nam Lacoste Men's Neocroc Branded Canvas Crossbody NH3886NZ Màu Xám22%OFF Túi Đeo Chéo Nam Lacoste Men's Neocroc Branded Canvas Crossbody NH3886NZ Màu Xám
2.260.000 đ
2.900.000 đ
Chat MessengerChat Zalo