Kính Mát Nữ Guess GU7844-57P-59 Beige/ Green Sunglasse Màu Xanh Be
Mã SP: h149940
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 270
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.580.000 đ
2.350.000 đ Giảm 33%
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Xanh be
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
18mm x 140mm x 59mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nữ Guess Sunglasses GU7561 Màu Xanh
990.000 đ
Kính Mát Nữ Guess GF6180_01P Ladies Sunglasses Màu Đen
Kính Mát Nữ Guess Sunglasses GU7850-53F-56 Màu Nâu Havana
Kính Mát Nữ Guess Blue Gradient Square Ladies Sunglasses GF0419 28W 58 Màu Xanh Blue
Kính Mát Nữ Guess Factory Blue Gradient Butterfly Ladies Sunglasses Màu Xanh Gradient
Kính Mát Nữ Guess Jeans Gradient Sunglasses GU7878S_MARRONE_53Z Màu Nâu Đồi Mồi
  • Chi tiết
  • Bình luận 69
  • Hỏi đáp
Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nữ Guess GU7844-57P-59 Beige/ Green Sunglasse Màu Xanh Be
Thiết kế khung và gọng đồng bộ màu be trẻ trung và được làm từ chất liệu kim loại cao cấp tạo độ bền đẹp cũng như cảm giác thoải mái khi đeo. Kích thước 59 x 18 x 140mm giúp ôm trọn khuôn mặt của người người.
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Guess
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Màu sắc Xanh be
Giới tính Nữ
Phân loại Kính râm/Sunglasses
Kích thước 59 x 18 x 140mm
Thông tin chung
  • Nữ
  • Xanh be
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Kích thước
  • 18mm
  • 140mm
  • 59mm