Louis Vuitton

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YT

Mã SP: h187283
Danh mục: Mũ nón
Lượt mua: 62
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
23.200.000 đ
26.000.000 đ Giảm 11%
Chất liệu:
Da + Vải cao cấp
Giới tính:
Unisex
Màu sắc:
Nâu
Kiểu dáng:
Mũ tròn
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Sản phẩm thường mua cùng(Giảm 20.000 đ với mỗi sản phẩm mua kèm)
Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YTKính Mát Balenciaga Dynasty Rectangle Sunglasses In Black Màu ĐenNước Hoa Nữ Issey Miyake L'eau D'Issey For Women Eau De Toilette Spray 100mlNước Hoa Nữ Marc Jacobs Daisy Love Eau So Sweet EDT 100ml
Lựa chọn khác:
Mũ Louis Vuitton LV Play Monogram Aquagarden Bucket Hat M7139 Màu Xanh Trắng Size 58
24.000.000 đ
Mũ Louis Vuitton LV Play Monogram Pointillism Bucket Hat M7144L Màu Xanh Blue Size 58
24.000.000 đ
Mũ Louis Vuitton LV Monogram Craggy Reversible Bucket Hat M7466M Màu Nâu (Đội Hai Mặt)
24.200.000 đ
Mũ Louis Vuitton My LV Paris M7587M Màu Đen Size M
15.500.000 đ
Mũ Louis Vuitton LV Damier Louis Vuitton Cap M7722M Màu Đen
25.900.000 đ
Mũ Louis Vuitton LV  Everyday Blue Yellow Monogram Reversible Bucket Hat Màu Xanh Vàng (Đội 2 Mặt) Size M
19.700.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 102
  • Hỏi đáp

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu  là chiếc mũ thời trang dành cho nam đến từ thương hiệu Louis Vuitton nổi tiếng. Sở hữu gam màu trẻ trung cùng thiết kế đẹp mắt, ngay từ khi có mặt trên thị trường chiếc mũ cao cấp này đã được nhiều tín đồ thời trang săn đón.

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YT

Về thương hiệu Louis Vuitton

Louis Vuitton (viết tắt là LV) là thương hiệu thời trang cao cấp đến từ Pháp danh giá nổi tiếng thế giới, thành lập từ năm 1854, mang tên chính người sáng lập Louis Vuitton. Các sản phẩm của thương hiệu Louis Vuitton hãng bao gồm các vật dụng từ da, túi xách, giày, đồng hồ, va-li du lịch, trang sức và phụ kiện.

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YT

Nét đặc trưng của tất cả sản phẩm này là họa tiết chữ LV lồng vào nhau và hoa bốn thùy (monogram) nhãn thương hiệu trên nền da hoặc vải canvas thượng hạng. Hiện nay các sản phẩm Louis Vuitton nổi tiếng trên toàn thế giới và rất được yêu thích.

Mô tả Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu thời thượng được tô điểm với 2 họa tiết biểu tượng của nhà mốt Pháp. Phần mũ bao quanh đầu có hoa văn Monogram, trong khi phần vành mũ nổi bật với mô típ Monogram Reverse. Logo LV bằng kim loại màu vàng ánh kim trên mẫu túi Dauphine kinh điển mang đến nét biến tấu mới mẻ cho phần dây mũ bằng da. 

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YT

Mũ được làm từ chấy liệu vải cao cấp 100% cotton thoáng mát thâm hút mồ hôi tốt mang lại sự thoải mái cho người sử dụng, viền mũ và dây mũ bằng da cao cấp sang trọng.

Mũ Louis Vuitton LV Dauphine Bucket M7277M Màu Nâu N-YT

Thanh lịch và dễ phối đồ, đây sẽ là phụ kiện không thể thiếu cho bộ trang phục thường nhật. Đây cũng là một item không thể thiếu của phong cách thời trang đường phố, mũ bucket của Louis Vuitton thường xuyên xuất hiện cùng các ngôi sao hiphop hay những ai yêu thích phong cách street style.

Hướng dẫn bảo quản mũ Louis Vuitton

- Sau khi sử dụng mũ nên treo lên gọn gàng nơi có vị trí khô ráo và thoáng mát.

- Khi giặt mũ nên giặt bằng tay, không nên dùng máy giặt vì sẽ làm mất form và hư dáng mũ.

- Tránh giặt cùng những chất gây loang màu.

- Không nên bỏ mũ trong túi xách quá lâu sẽ khiến chúng mất đi hình dáng ban đầu.

- Nên có túi đựng riêng để bảo quản mũ được mới và bền hơn.

Thương hiệu Louis Vuitton
Xuất xứ thương hiệu Pháp
Kiểu dáng Mũ tròn
Chất liệu Vải cao cấp, da
Màu sắc Nâu

Thông tin chung

  • Da + Vải cao cấp
  • Unisex
  • Nâu
  • Mũ tròn
  • Pháp
5/5
(102)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
V
Vũ Thúy Hà21:20, 28/03/2026
Quá ư là hài lòng chấm hẳn 5 sao. Nên mua nha mọi người ơi.
D
Dương Phúc Nam17:31, 25/03/2026
Gói hàng rất kỹ. Trả lời tin nhắn nhanh, chất lượng sản phẩm ưng ý
T
Trần Lê Hiếu15:38, 23/03/2026
Hàng rất ok giao hàng nhanh mọi người có thể an tâm
V
Võ Việt Nam11:09, 22/03/2026
Vải tốt , form nón đẹp. Shop đóng gói hàng kỹ Ok. Mình mua thêm cái nữa cho đứa bạn, tại nó thích quá mà, hehe
H
Hồ Mai Ngọc21:36, 21/03/2026
5 sao về khoản đóng gói. Nón đẹp nha, đường may đẹp
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Link Lee Boutique
Mũ MLB New York Yankees Diamond Adjustable Hat In Black35%OFF Mũ MLB New York Yankees Diamond Adjustable Hat In Black
980.000 đ
1.500.000 đ
Mũ MLB La Dodgers Diamond Adjustable Cap Màu Đen30%OFF Mũ MLB La Dodgers Diamond Adjustable Cap Màu Đen
980.000 đ
1.400.000 đ
Túi Đeo Chéo MLB Monogram Diamond Jacquard Phone Pouch 3ACRH012N-43GRS Màu Xám36%OFF Túi Đeo Chéo MLB Monogram Diamond Jacquard Phone Pouch 3ACRH012N-43GRS Màu Xám
1.590.000 đ
2.500.000 đ
Túi Xách Tay 3.1 Phillip Lim  Pashli Nano Satchel Màu Xanh Navy10%OFF Túi Xách Tay 3.1 Phillip Lim Pashli Nano Satchel Màu Xanh Navy
9.500.000 đ
10.500.000 đ
Túi Đeo Chéo Tory Burch Britten Moose Top Handle Micro Satchel Leather Crossbody Bag Màu Nâu16%OFF Túi Đeo Chéo Tory Burch Britten Moose Top Handle Micro Satchel Leather Crossbody Bag Màu Nâu
6.300.000 đ
7.500.000 đ
Giày Thể Thao Adidas Ultimashow Shoes FX3631 Size 4314%OFF Giày Thể Thao Adidas Ultimashow Shoes FX3631 Size 43
1.290.000 đ
1.500.000 đ
Túi Đeo Vai MLB Diamond Monogram Jacquard Denim Hobo New York Yankees 3ABQS023N-50NYD Màu Xanh Đậm17%OFF Túi Đeo Vai MLB Diamond Monogram Jacquard Denim Hobo New York Yankees 3ABQS023N-50NYD Màu Xanh Đậm
3.220.000 đ
3.900.000 đ
Giày Thể Thao Asics Court MZ Cream Black Gum 1203A127-750 Màu Kem Nâu Size 4223%OFF Giày Thể Thao Asics Court MZ Cream Black Gum 1203A127-750 Màu Kem Nâu Size 42
2.690.000 đ
3.500.000 đ
Máy Rửa Mặt Foreo Luna 4 Go Facial Cleansing & Massaging Device Lavender Màu Tím26%OFF Máy Rửa Mặt Foreo Luna 4 Go Facial Cleansing & Massaging Device Lavender Màu Tím
2.200.000 đ
2.970.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ MLB Diamond Monogram Jacquard Mini Cross Bag New York Yankees 3ACRS054N-50BKS Màu Đen26%OFF Túi Đeo Chéo Nữ MLB Diamond Monogram Jacquard Mini Cross Bag New York Yankees 3ACRS054N-50BKS Màu Đen
2.480.000 đ
3.350.000 đ
Áo Polo Nam Burberry Afford Icon Stripe Collar Polo Shirt Màu Xám Size S12%OFF Áo Polo Nam Burberry Afford Icon Stripe Collar Polo Shirt Màu Xám Size S
4.500.000 đ
5.100.000 đ
Máy Nâng Cơ, Trẻ Hóa Da Foreo Bear 2 Eyes & Lips Màu Xanh Mint27%OFF Máy Nâng Cơ, Trẻ Hóa Da Foreo Bear 2 Eyes & Lips Màu Xanh Mint
5.500.000 đ
7.500.000 đ
Ví Nam Michael Kors MK Cooper Billfold Logo Wallet 36U9LCRF6B Màu Đen24%OFF Ví Nam Michael Kors MK Cooper Billfold Logo Wallet 36U9LCRF6B Màu Đen
1.790.000 đ
2.340.000 đ
Túi Xách Nữ Michael Kors MK 35S4GTFC1Y Small Mini Duffle Shoulder Bag Brown Màu Nâu31%OFF Túi Xách Nữ Michael Kors MK 35S4GTFC1Y Small Mini Duffle Shoulder Bag Brown Màu Nâu
3.390.000 đ
4.900.000 đ
Áo Thun Nam Adidas Designed 2 Move Activated Aeroready T-Shirt GM2162 Màu Đen Size S38%OFF Áo Thun Nam Adidas Designed 2 Move Activated Aeroready T-Shirt GM2162 Màu Đen Size S
750.000 đ
1.200.000 đ
Quần Dài Chơi Golf Nam Adidas H64595 Màu Đen Size XS32%OFF Quần Dài Chơi Golf Nam Adidas H64595 Màu Đen Size XS
1.350.000 đ
1.990.000 đ
Quần Bóng Rổ Nam Adidas Select Pants IC2415 Màu Xám Đen Size XS41%OFF Quần Bóng Rổ Nam Adidas Select Pants IC2415 Màu Xám Đen Size XS
1.080.000 đ
1.830.000 đ
Áo Sơ Mi Nam Lacoste Men's Regular Fit Oxford Cotton Shirt Màu Trắng Size 4024%OFF Áo Sơ Mi Nam Lacoste Men's Regular Fit Oxford Cotton Shirt Màu Trắng Size 40
2.650.000 đ
3.500.000 đ
Áo Polo Nam Burberry Shirt Màu Be Size S23%OFF Áo Polo Nam Burberry Shirt Màu Be Size S
11.500.000 đ
15.000.000 đ
Áo Polo Nam MLB Basic Coopers Logo Overfit Collar T-Shirt New York Yankees 3APQB0353-50BKS Màu Đen Size S26%OFF Áo Polo Nam MLB Basic Coopers Logo Overfit Collar T-Shirt New York Yankees 3APQB0353-50BKS Màu Đen Size S
1.990.000 đ
2.700.000 đ
Chat MessengerChat Zalo