Kính Mát Nam Lacoste Brown Gradient Pilot L247S-710-59 Màu Nâu Vàng
Mã SP: h150983
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 297
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.940.000 đ
2.830.000 đ Giảm 31%
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Nâu-Vàng
Xuất xứ thương hiệu:
Pháp
Kích thước:
59mm x 15mm x 145mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nam Lacoste Square Sunglasses L608SND-710-52 Phối Màu
1.900.000 đ
Kính Mát Nam Lacoste Blue Sport Sunglasses L750S 414 54 Màu Xanh Blue
Kính Mát Nam Lacoste Men's Brown Rectangular Sunglasses L957S 230 56 Phối Màu
Kính Mát Nam Lacoste Grey Sport Men's Sunglasses L978S 300 52 Màu Xám Xanh
Kính Mát Nam Lacoste Green Pilot Men's Sunglasses L269S 035 55 Màu Xanh Green
Kính Mát Nam Lacoste Green Navigator Men's Sunglasses L264S 045 58 Màu Xanh Green
  • Chi tiết
  • Bình luận 96
  • Hỏi đáp
Về thương hiệu Lacoste
Mô tả Kính Mát Nam Lacoste Brown Gradient Pilot L247S-710-59 Màu Nâu Vàng
  • Size kính: 59mm x 15mm x 145mm
Hướng dẫn bảo quản kính
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Nếu gọng kính là kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Lacoste
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Màu sắc Nâu Vàng
Size kính  59mm x 15mm x 145mm
Thông tin chung
  • Nam
  • Nâu-Vàng
  • Pháp
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Chi tiết
  • Vàng Gold
  • Kim loại
Kích thước
  • 59mm
  • 15mm
  • 145mm