Frederique Constant

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam

Mã SP: h029905
Danh mục: Đồng hồ
Lượt mua: 112
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
8.950.000 đ
9.500.000 đ Giảm 6%
Mặt hàng:
Có sẵn
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Nâu-Vàng
Xuất xứ thương hiệu:
Thụy Sỹ
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Mã giảm giá:
Giảm 50.000đ
Giảm 50.000đ
Mã giảm giá
Nhập VHHWATCH0662 để giảm 50.000đ cho đơn hàng giá trị từ 2.000.000đ
Áp dụng cho sản phẩm danh mục Đồng hồ.
Nhập VHHDH17 để giảm 50.000đ cho đơn hàng giá trị từ 500.000đ
Áp dụng cho sản phẩm danh mục Đồng hồ.
Lựa chọn khác:
Đồng Hồ Nữ Frederique Constant Classics Quartz Ladies FC-220MPW3BD26 Màu Đen Trắng
34.500.000 đ
Đồng Hồ Nữ Frederique Constant Classics Women's Watch FC220MN3BD6B Màu Bạc Xanh
26.500.000 đ
Đồng Hồ Nam Frederique Constant Highlife Cosc FC-303S4NH6 Màu Đen Trắng (Tặng Bộ Dây)
23.500.000 đ
Đồng Hồ Nam Frederique Constant Classics Quartz Moonphase Watch Màu Nâu Xanh
22.000.000 đ
Đồng Hồ Nữ Frederique Constant Heart Beat Màu Trắng
72.000.000 đ
Đồng Hồ Nữ Frederique Constant Classics Women's Watch FC-220MSD3B4 Màu Đen - Vàng Hồng
18.500.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 112
  • Hỏi đáp

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam là chiếc đồng hồ cao cấp đến từ thương hiệu Frederique Constant nổi tiếng của Thụy Sỹ. Khi sở hữu siêu phẩm này, bạn sẽ cảm nhận thấy như cả thế giới đang ở trên cổ tay của mình.

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam

Lịch sử thương hiệu đồng hồ Frederique Constant

Thụy Sỹ được coi là cái nôi, là đất nước khởi nguồn cho những câu chuyện ấn tượng và đáng tự hào về các thương hiệu đồng hồ danh giá. Câu chuyện về lịch sử thương hiệu đồng hồ Frederique Constant - một hãng đồng hồ có châm ngôn “Live Your Passion – Sống Với Đam Mê Của Chính Bạn” cũng được "chắp bút" từ đây.

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam

Những người tạo nên thương hiệu nổi tiếng này đó là Frederique Schreiner và Constant Stars. Với niềm đam mê với cỗ máy thời gian, họ đã mày mò sáng tạo và chế tạo ra những bộ máy chuyển động đầu tiên cho đồng hồ và cung cấp chúng cho Thụy Sỹ vào những năm 1904. Hơn một thập kỷ sau đó, Frederique Constant luôn đổi mới, tìm tòi và sáng tạo trong từng thiết kế cũng như chất lượng để tạo ra những sản phẩm tinh tế của riêng hãng. Và đế chế đồng hồ Frederique Constant thực sự bùng nổ khi con cháu đời thứ 4 của họ là Aletta & Peter Stars quyết định đưa thương hiệu này vươn ra toàn thế giới.

Thiết kế Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 được thiết kế mang hơi hướng cổ điển với chất liệu dây da sang trọng cùng chi tiết vỏ bằng thép không gỉ được đánh bóng bạc. Đường kính mặt 40mm, độ dày vỏ mỏng khoảng 9mm, độ rộng dây vừa phải phù hợp với mọi cổ tay nam giới Việt, mặt kính được chế tác từ kính sapphire có độ chống lực, chống trầy xước cao.

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam

Frederique Constant FC-225ST5B5 được trang bị bộ máy quartz được vận hành bởi một bảng mạch điện tử và được cung cấp năng lượng từ một viên ắc quy nhỏ hay còn được gọi là viên pin. Độ chịu nước 5ATM phù hợp với mọi hoạt động hàng ngày. 

Đồng Hồ Frederique Constant FC-225ST5B5 Cho Nam

Bạn có thể kết hợp đồng hồ với nhiều loại trang phục khác nhau khi đi làm, đi chơi, đi dự tiệc, gặp gỡ đối tác khách hàng...

Hướng dẫn bảo quản đồng hồ

Vật dụng cần chuẩn bị

  • Nước ấm, dung dịch xà phòng loãng hoặc dung dịch tẩy rửa nhẹ
  • Khăn vi sợi mềm, mỏng
  • Bàn chải lông mềm

Quy trình chung vệ sinh đồng hồ

  • Tháo dây đeo ra cải thiện mặt đồng hồ. Nếu như dây đeo đồng hồ của bạn là dây không tháo rời, hãy luôn chú ý khi vệ sinh chúng.
  • Vệ sinh nhẹ nhàng phần dây đeo và mặt đồng hồ.
  • Để khô tự nhiên trước khi đeo lại vào tay.
Thương hiệu Frederique Constant
Xuất xứ thương hiệu Thụy Sỹ
Đường kính  40mm
Độ dày 9mm
Dây Dây da
Độ chịu nước 5ATM
Màu mặt Trắng

 

Thông tin chung

  • Có sẵn
  • Nam
  • Nâu-Vàng
  • Thụy Sỹ
  • Máy Quartz (Pin)

Mặt đồng hồ

  • Analog
  • Mặt tròn
  • Trắng

Vỏ đồng hồ

  • Thép không gỉ
  • 9mm
  • 40mm
  • Tròn

Tính năng

  • 50m (5 ATM)

Dây đồng hồ

  • Dây da
5/5
(112)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lương Lê Ngọc BảoTrân20:16, 05/09/2023
Sản phẩm đẹp giống hình ưng ý lắm nè mọi người nên mua nhé !!!!!
N
Nguyễn Trung Nghĩa16:42, 30/08/2023
Bạn bè ai cũng khen và hỏi mình mua đồng hồ ở đâu mà đẹp rẻ thế!
thích tóa đi ^^
N
Nguyễn Song Thành20:47, 28/08/2023
Shop bọc hàng rất cẩn thận. Lần đầu mua của shop cũng lo lo nhưng nhận hàng ưng ý quá. Thank shop
H
Hoàng Trọng Gia11:38, 24/08/2023
Shop đóng gói cẩn thận, đồng hồ đẹp hơn cả mong đợi của mình. Sẽ ủng hộ shop lần sau
N
Nguyễn Yến Nhi07:30, 24/08/2023
Đồng hồ đẹp rất ưng ý. Đóng gói cẩn thận, có bọc chống xước luôn. Cảm ưn shop nhé.
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Huyền Trần Store
Kính Mát Rayban Square Evolve Sunglasses RB1971 914831 54 Màu Xanh Đen14%OFF Kính Mát Rayban Square Evolve Sunglasses RB1971 914831 54 Màu Xanh Đen
3.252.000 đ
3.780.000 đ
Kính Mát Rayban Predator 2 RB2027 601/W1 62-19 Màu Đen17%OFF Kính Mát Rayban Predator 2 RB2027 601/W1 62-19 Màu Đen
3.990.000 đ
4.780.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer Sunglasses RB2132 601S78 55 Màu Đen12%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Sunglasses RB2132 601S78 55 Màu Đen
4.164.000 đ
4.750.000 đ
Kính Mát Rayban New W-r Black Plastic Green Crystal 52mm Sunglasses RB2132 622 52-18 Màu Xanh Đen13%OFF Kính Mát Rayban New W-r Black Plastic Green Crystal 52mm Sunglasses RB2132 622 52-18 Màu Xanh Đen
2.990.000 đ
3.450.000 đ
Kính Mát Rayban Wayfarer RB2132 622 55-18 Màu Xanh Đen21%OFF Kính Mát Rayban Wayfarer RB2132 622 55-18 Màu Xanh Đen
3.940.000 đ
5.000.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 622 58 Màu Xanh Đen20%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 622 58 Màu Xanh Đen
3.990.000 đ
4.990.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer Flash RB2132 622/19 55-18 Màu Xanh Đen11%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Flash RB2132 622/19 55-18 Màu Xanh Đen
3.672.000 đ
4.130.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer Flash RB2132 622/30 55-18 Màu Xanh Đen13%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Flash RB2132 622/30 55-18 Màu Xanh Đen
3.380.000 đ
3.890.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 622/58 55-18 Màu Xanh Đen12%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 622/58 55-18 Màu Xanh Đen
4.270.000 đ
4.850.000 đ
Kính Mát Rayban W-r Unisex Green Square Sunglasses RB2132 646231 55 Màu Xanh Đen24%OFF Kính Mát Rayban W-r Unisex Green Square Sunglasses RB2132 646231 55 Màu Xanh Đen
3.630.000 đ
4.800.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 646331 52-18 Màu Xanh Blue15%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 646331 52-18 Màu Xanh Blue
2.712.000 đ
3.180.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 646331 55-18 Màu Xanh Blue15%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 646331 55-18 Màu Xanh Blue
2.712.000 đ
3.200.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer Classic RB2132 710 55-18 Phối Màu28%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Classic RB2132 710 55-18 Phối Màu
3.580.000 đ
5.000.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 710 58 Phối Màu13%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer RB2132 710 58 Phối Màu
3.550.000 đ
4.090.000 đ
Kính Mát Rayban New Wayfarer Classic RB2132 710/51 52-18 Phối Màu13%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Classic RB2132 710/51 52-18 Phối Màu
3.540.000 đ
4.090.000 đ
Kính Mát Rayban Original Aviator Green Sunglasses RB3025 112/P9 58-14 Màu Xanh Green16%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Green Sunglasses RB3025 112/P9 58-14 Màu Xanh Green
4.164.000 đ
4.970.000 đ
Kính Mát Rayban Aviator RB3025 9001A5 58 Màu Nâu28%OFF Kính Mát Rayban Aviator RB3025 9001A5 58 Màu Nâu
3.550.000 đ
4.950.000 đ
Kính Mát Rayban Aviator  Evolve RB3025 9064/4I 55 Màu Nâu28%OFF Kính Mát Rayban Aviator Evolve RB3025 9064/4I 55 Màu Nâu
3.528.000 đ
4.870.000 đ
Kính Mát Rayban Aviator Evolve RB3025 9065V7 58 Màu Hồng24%OFF Kính Mát Rayban Aviator Evolve RB3025 9065V7 58 Màu Hồng
3.330.000 đ
4.370.000 đ
Kính Mát Rayban Aviator Sunglassess RB3025 918731 55 Màu Xanh Green25%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglassess RB3025 918731 55 Màu Xanh Green
3.200.000 đ
4.270.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối
Chat MessengerChat Zalo