Dolce & Gabbana

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Mã SP: h131606
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 96
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
4.849.750 đ
9.725.000 đ Giảm 50%
Mặt hàng:
Order
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Nâu
Kích thước:
55mm x 18mm x 145mm
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G DG4502 34527 Màu Nâu Cam
4.700.000 đ
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G DG4462 50273 Màu Havana Đậm
4.400.000 đ
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Sunglasses DG2321 028G Màu Xám Vàng
4.700.000 đ
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Sunglasses DG2310 0187 Màu Xám Đen
4.500.000 đ
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G DG4519 50187 Màu Đen
4.900.000 đ
Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G DG4475 50273 Màu Nâu Havana
4.400.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 96
  • Hỏi đáp

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu là sản phẩm kính mắt cao cấp đến từ thương hiệu cao cấp Dolce & Gabbana đến từ Ý. Dolce & Gabbana được biết đến với những thiết kế kính mát sáng tạo và ấn tượng, không cầu kỳ nhưng luôn làm nổi bật được phong cách thời trang đầy đam mê và cá tính. 

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Đôi nét về thương hiệu Dolce & Gabbana

Dolce & Gabbana là một thương hiệu thời trang cao cấp, được thành lập bởi hai nhà thiết kế thời trang người Ý là Domenico Dolce và Stefano Gabbana.
Sản phẩm chủ yếu của hãng DG là thời gian quần áo và phụ kiện thời trang nổi tiếng. Dolce & Gabbana tập trung chủ yếu vào hai dòng sản phẩm cho lứa tuổi trưởng thành: D&G and Dolce & Gabbana, ngoài ra còn có dòng sản phẩm dành cho trẻ em D&G Junior.

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Trong những năm gần đây, Dolce & Gabbana đã bắt đầu tổ chức các buổi xem riêng về các bộ sưu tập mới của họ cho người mua, để bán bộ sưu tập của họ trước khi chúng được công khai và ngăn chặn việc sao chép thiết kế của họ bởi các công ty thời trang nhanh.

Đặc điểm Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu có khả năng hỗ trợ loại bỏ ánh sáng chói, tăng độ chân thực của hình ảnh và tăng cường độ tương phản. Đồng thời, chiếc kính cao cấp này còn có khả năng hỗ trợ giảm căng thẳng cho mắt.

Kích thước kính: 55-18-145mm

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Kính hỗ trợ làm giảm tia UV, bảo vệ đôi mắt tránh cải thiện những tác động xấu của ánh sáng mặt trời. Form dáng thời trang hợp xu hướng. Gọng kính chắc chắn làm bằng chất nhựa cao cấp.

Màu sắc kính đơn giản dễ dàng kết hợp với nhiều trang phục khác nhau.

Kính Mát Nữ Dolce & Gabbana D&G Dark Brown Cat Eye Ladies Sunglasses DG4439 502/73 55 Màu Nâu

Hướng dẫn bảo quản kính mát Dolce & Gabbana

- Để kính trong hộp khi không sử dụng, tránh bụi, xước.

- Thường xuyên rửa kính bằng nước máy, không sử dụng các nước lau rửa kính có tính tẩy rửa mạnh, lau sạch tròng kính bằng khăn chuyên dùng để lau kính.

- Không lau, vệ sinh kính mắt bằng quần áo bạn đang mặc vì chất liệu không đúng dễ khiến kính bị xước.

- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.

- Không va chạm mạnh vào kính.

- Để gọng kính không biến dạng, khi đeo và tháo kính, nên dùng 2 tay cầm 2 càng kính và kéo thẳng ra.

- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.

Thương hiệu Dolce & Gabbana
Xuất xứ thương hiệu Ý
Màu sắc Nâu
Kích thước 55-18-145mm

 

Thông tin chung

  • Order
  • Nữ
  • Nâu
  • Ý
  • Kính chống nắng/Sunglasses

Chi tiết

  • Nâu
  • Nhựa

Kích thước

  • 55mm
  • 18mm
  • 145mm

Chức năng

  • Chống UV
5/5
(96)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lương Phương Linh06:56, 03/01/2026
Hàng giao nhanh, sản phẩm giống mô tả, đóng gói cẩn thận
K
Kiều Như Hoa19:28, 27/12/2025
Hàng xinh lắm luôn í ạ kính rất đẹp rất là oke la
D
Dương Quang Huy 19:50, 14/12/2025
Đẹp tuyệt vời, tốt lắm cần phát huy
Đ
Đoàn Diệu Anh11:34, 24/08/2025
Dạo phố đeo em này siêu ngầu luôn, chờ cuối tuần đi chill sống ảo thui
H
Huỳnh Thu Trang19:54, 15/08/2025
Mua cái kính thứ mấy của shop ròi cũng ko nhớ nữa , nhưng rất ưng
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng VHH - Hàng Quốc Tế
Đồng Hồ Nam Citizen Automatic Blue Dial Men's Watch NJ0151-88L Màu Xanh Bạc21%OFF Đồng Hồ Nam Citizen Automatic Blue Dial Men's Watch NJ0151-88L Màu Xanh Bạc
7.900.000 đ
10.000.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối
Chat MessengerChat Zalo