Kính Mát Nam Guess Smoke Gradient Sunglasses GF6069-01B-57 Màu Đen Khói
Mã SP: h148996
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 43
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.520.000 đ
2.200.000 đ Giảm 31%
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Đen khói
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
145mm x 57mm x 17mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nam Guess Sunglasses GF5092_02N Màu Xanh
2.195.000 đ
Kính Mát Nam Guess Metal Sunglasses GF5086_02B Màu Đen Tím
Kính Mát Nam Guess Factory Men's Black Aviator Sunglasses GF0247-01A Phối Màu
Kính Mát Nam Guess Brown Navigator Men's Sunglasses GF0250 32E 57 Màu Nâu
Kính Mát Nữ Guess Jeans Gradient Sunglasses GU7878S_MARRONE_53Z Màu Nâu Đồi Mồi
Kính Mát Nam Guess Matte Gunmetal Square Metal Sunglasses GU00051-07N-57 Màu Xanh
  • Chi tiết
  • Bình luận 43
  • Hỏi đáp
Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nam Guess Smoke Gradient Sunglasses GF6069-01B-57 Màu Đen Khói
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Guess
Xuất xứ thương hiệu Mỹ
Màu sắc Đen khói
Giới tính Nam
Kích thước 57 *17 * 145mm
Thông tin chung
  • Nam
  • Đen khói
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Chức năng
  • Chống UV
Kích thước
  • 145mm
  • 57mm
  • 17mm
Chi tiết
  • Nhựa
  • Đen
5/5
(43)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
L
Lê Thị Tiến09:07, 05/04/2026
Chất lượng rất ok luôn mn, nên mua nha giá vậy cũng khá ổn.....
T
Trần Thùy Dung11:28, 27/03/2026
Kính xinh lắm ạ, giao hàng nhanh, nên mua nha mọi người. Đáng tiền mua
T
Tô Dương Dương09:24, 22/03/2026
Hàng cực kì xịn luôn ấy mọi người. Shop đóng gói siêu xinh. Giao hàng nhanh nữa
L
Lưu Xuân Giang17:33, 20/03/2026
Kính ổn sao với giá tiền, mình mua tặng thấy cũng ok
H
Hòa Nhiệt Ba12:27, 04/02/2026
Gọng kính chắc chắn, đúng mô tả sản phẩm
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Hằng Kính
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue19%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue12%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue22%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả