Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nam Guess Sunglasses GF0230-10N-58 Màu Xanh Green
Size kính: Độ rộng tròng kính 58mm, cầu kính 14mm, chiều dài gọng kính 140mm.
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
| Thương hiệu | Guess |
| Xuất xứ thương hiệu | Mỹ |
| Màu sắc | Xanh green |
| Giới tính | Nam |
| Phân loại | Kính râm/Sunglasses |
| Kích thước | 58 -14 - 140mm |
Thông tin chung
- Nam
- Xanh green
- Mỹ
- Kính chống nắng/Sunglasses
Kích thước
- 58mm
- 14mm
- 140mm
Chi tiết
- Kim loại, Nhựa Acetate
Chức năng
- Chống UV
Sản phẩm tương tự
Có thể bạn quan tâm
18%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001 51 Gọng Kim Loại Màu Xanh Green
19%OFF Kính Mát Unisex RayBan Hexagonal RB3548N 002/58 54 Màu Xanh Đen
19%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue
26%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/30 51 Gọng Kim Loại Màu Xám Xanh
12%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue
4%OFF Kính Mát Ray-Ban Hexagonal Sunglasses RB3548N 001/57 51 Màu Nâu Vàng
16%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal Legend Green Classic Sunglasses RB3548 919631 51 Màu Xanh Green
12%OFF Kính Máy RayBan Polarized Green Sunglasses RB3548N 001/58 51 Màu Xanh Lá
11%OFF Kính Mát RayBan RB3136 001 Sunglasses Màu Xanh Lá
22%OFF Kính Mát Rayban Sunglasses RB2140 1292B1 50 Màu Nâu/Xám
23%OFF Kính Mát Rayban Aviator Shooter Sunglasses RB3138 181 62 Màu Xanh Green
28%OFF Kính Mát Rayban Erika Sunglasses RB4274 601/8G 53 Màu Xám Đen
21%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 001/51 55 Màu Nâu
21%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Sunglasses RB2132 710 58 Màu Nâu
30%OFF Kính Mát Rayban Metal Sunglasses RB3447 112/4L 50-21 Màu Xanh Blue
22%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 001/3F 62 Màu Xanh Blue
24%OFF Kính Mát Rayban Caravan RB3136 181/71 58 Màu Xanh Green
18%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 004/51 55 Màu Nâu
22%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue