Về thương hiệu Prada
Đặc điểm của Kính Mát Prada Sunglasses 0PRC51S ZVN70B58 Màu Xám/Gold
Size kính: Độ rộng tròng kính 58mm, cầu kính 15mm, chiều dài gọng kính 145mm.
Hướng dẫn bảo quản kính mát Prada
| Thương hiệu | Prada |
| Xuất xứ thương hiệu | Ý |
| Màu sắc tròng/gọng | Xám/Gold |
| Chất liệu gọng | Kim loại |
| Kích thước | 58-15-145 (mm) |
Thông tin chung
- Nữ
- Xám, Gold
- Ý
- Kính chống nắng/Sunglasses
Chi tiết
- Vàng Gold
- Kim loại
Kích thước
- 58mm
- 15mm
- 145mm
Chức năng
- Chống UV
Sản phẩm tương tự
Kính Mát Nữ Prada Sunglasses 0PRC51S ZVN70B58 Màu Xám/Gold
Có thể bạn quan tâm
20%OFF Kính Mắt Cận Armani Exchange 0AX3088U_815854.B 54 Màu Đen
13%OFF Kính Mắt Cận Armani Exchange 0AX3089U_807855.B Màu Đen
30%OFF Kính Mắt Cận Armani Exchange 0AX3062F_829354.C Màu Xanh Dương
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ3117_B10.C Màu Đen
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ3117_B12.C Màu Xám
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ5069_B10.C Màu Đen
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ3123_B10.C Màu Đen
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ3129_B90.C Màu Bạc
13%OFF Kính Mắt Cận Bolon BJ3129_B10.C Màu Đen
20%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE2355_300152.I Màu Đen
30%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE2310F_382752.I Màu Nâu
10%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE1367_100553.I Màu Bạc
20%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE2336F_300154.I Màu Đen
20%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE2331F_300154.I Màu Đen
20%OFF Kính Mắt Cận Burberry 0BE2332F_382454.I Màu Đen
13%OFF Kính Mắt Cận Molsion MJ3069_B16.C Màu Bạc
50%OFF Kính Mắt Cận Molsion MJ6089_B21.C Màu Vàng Kim
13%OFF Kính Mắt Cận Molsion MJ3050_B90.C Màu Trắng
13%OFF Kính Mắt Cận Molsion MJ6119_B16.C Màu Xám