Dolce & Gabbana

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Mã SP: h192920
Danh mục: Nước hoa
Lượt mua: 470
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
1.480.000 đ
1.800.000 đ Giảm 18%
Năm phát hành:
2009
Giới tính:
Nữ
Xuất xứ thương hiệu:
Ý
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice EDT Spray 100ml
1.295.000 đ
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice 3 Eau De Toilette Cuốn Hút 100ml
1.880.000 đ
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice 3 EDT 100ml
1.350.000 đ
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice EDT 100ml
1.390.000 đ
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women Eau De Toilette (EDT) 100ml
1.500.000 đ
Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women Eau De Toilette (EDT) 100ml
1.350.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 261
  • Hỏi đáp

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml được ví như một siêu phẩm giới hạn dành cho các cô nàng yêu thích những hương thơm trẻ trung tươi mới.

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Lịch Sử Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Nằm trong bộ sưu tập D&G Anthology, D&G L'imperatrice được ra mắt vào năm 2009 với sự đại diện hình ảnh truyền thông bởi “báo đen” trong làng người mẫu - Naomi Campbell. Lấy ý tưởng từ các lá bài Tarot, L’Imperatrice trong tiếng Việt nghĩa là “Nữ Hoàng”, đại diện cho sức sáng tạo, khát khao và quyến rũ ở nữ giới.

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Thiết Kế Chai Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Vẫn kiểu nắp chai tròn màu đen và sắc cạnh, D&G L'imperatrice vô cùng độc đáo kết hợp với thân chai trong suốt tạo nên vẻ thanh mảnh và nữ tính cho một siêu phẩm nước hoa dành cho phái đẹp.

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Chai nước hoa khoác lên mình thiết kế thân chai hình chữ nhật bằng thủy tinh trong suốt, để lộ ra dung dịch nước hoa giống hệt như thiết kế của phiên bản D&G Anthology L’imperatrice 3 (năm 2009). 

Mùi Hương Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 

D&G L'imperatrice sở hữu hương vị đặc trưng của dưa hấu, kiwi, hoa anh thảo hồng và xạ hương. Mở đầu với những nốt hương rất sắc nét, dưa hấu và kiwi xuất hiện cùng với hoa anh thảo và cả ba đều có thể dễ dàng cảm nhận được từ phía người dùng.

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Lớp hương đầu khá hoành tráng và có thoang thoảng một chút vị chua, nhưng không phải theo một nghĩa tiêu cực, đem lại cho sản phẩm sự tươi mới khác hẳn với các loại nước hoa có hương xanh tự nhiên và hương nước thông thường.

Cảm giác mọng nước vẫn tồn tại nhưng theo một cách nào đó, họ đã thành công trong việc pha trộn các hương thơm khác nhau với nốt hương dưa hấu. Khi lắng xuống da, nước hoa có mùi hương gỗ và ngọt ở hương đầu đầy nét nữ tính, nhưng khi lắng xuống lại mang vẻ nam tính hơn nhưng vẫn rất gợi cảm.

Cuối cùng, một ít xạ hương xuất hiện đem đến một cảm giác thanh lịch cho toàn bộ nước hoa.

Mùi hương đặc trưng:

  • Hương Đầu: Hồng tiêu, Quả Kiwi, Cây đại hoàng (Rhuburb)
  • Hương giữa: Hoa nhài, Hoa anh thảo, Quả dưa hấu
  • Hương cuối: Xạ hương, Gỗ đàn hương, Cây chanh vàng

*Bảo quản: Nơi thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp từ mặt trời.

Thương hiệu Dolce & Gabbana
Xuất xứ thương hiệu Ý
Dung tích 100ml
Nồng độ Eau De Toilette (EDT)
Độ lưu hương 5 - 8h
Độ tỏa hương 1 cánh tay
Nhóm hương Floral Aquatic - hương thơm hoa cỏ tươi mát
Phong cách  Quyến rũ, nữ tính, lôi cuốn

Thông tin chung

  • 2009
  • Nữ
  • Ý

Chi tiết

  • 5 - 8h
  • 1 cánh tay
  • 100ml
  • Floral Aquatic - hương thơm hoa cỏ tươi mát
  • Quyến rũ, nữ tính, lôi cuốn
  • Eau De Toilette (EDT)
5/5
(261)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
H
Hoàng Duy Minh08:41, 26/08/2026
Đã mua đủ các chai về trưng cho đẹp .
N
Nguyễn P Phương20:22, 20/08/2026
Sản phẩm chính hãng , hàng đẹp đóng gói kĩ
Giao cực kì nhanh
Sau 2 ngày order
S
Sity- HaChar 09:17, 07/08/2026
Hàng giao nhanh, shop hỗ trợ tư vấn rất nhiệt tình.
L
Lê Khánh Vy12:19, 04/08/2026
chai này giữ mùi cực kì tốt
N
Nguyễn Thảo12:15, 24/07/2026
Tuyệt chiêu cưa câm crush là mùi này luôn.

Nước Hoa Nữ Dolce & Gabbana D&G L'imperatrice For Women EDT 100ml

Năm phát hành:
2009
Giới tính:
Nữ
Xuất xứ thương hiệu:
Ý
Giá bán: 1.480.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng The Auth Cosmetic
Nước Hoa Nữ Chanel Chance EDP, 100ml12%OFF Nước Hoa Nữ Chanel Chance EDP, 100ml
4.850.000 đ
5.500.000 đ
Tinh Chất Hỗ Trợ Làm Sáng Và Đều Màu Da Paula's Choice Resist Advanced Smoothing Treatment 10% AHA27%OFF Tinh Chất Hỗ Trợ Làm Sáng Và Đều Màu Da Paula's Choice Resist Advanced Smoothing Treatment 10% AHA
1.165.000 đ
1.600.000 đ
Kem Dưỡng Chống Nắng Hỗ Trợ Giảm Nhăn Siêu Nhẹ Paula's Choice Resist Super - Light Daily Wrinkle Defence SPF 30 60ml35%OFF Kem Dưỡng Chống Nắng Hỗ Trợ Giảm Nhăn Siêu Nhẹ Paula's Choice Resist Super - Light Daily Wrinkle Defence SPF 30 60ml
975.000 đ
1.500.000 đ
Kem Dưỡng Ẩm Ban Đêm Paula's Choice Skin Recovery Replenishing Moisturer 60 ml35%OFF Kem Dưỡng Ẩm Ban Đêm Paula's Choice Skin Recovery Replenishing Moisturer 60 ml
980.000 đ
1.500.000 đ
Tinh Chất Hỗ Trợ Se Khít Lỗ Chân Lông Và Làm Sáng Da Chứa Paula's Choice 10% Niacinamide Booster CT26%OFF Tinh Chất Hỗ Trợ Se Khít Lỗ Chân Lông Và Làm Sáng Da Chứa Paula's Choice 10% Niacinamide Booster CT
1.850.000 đ
2.500.000 đ
Dưỡng Ẩm Dành Cho Da Mụn Paula’s Choice Clear Oil-Free Moisturizer 60ml35%OFF Dưỡng Ẩm Dành Cho Da Mụn Paula’s Choice Clear Oil-Free Moisturizer 60ml
980.000 đ
1.500.000 đ
Nước Hoa Nam Chanel Bleu De Chanel Parfum 100ml12%OFF Nước Hoa Nam Chanel Bleu De Chanel Parfum 100ml
4.600.000 đ
5.200.000 đ
Nước Hoa Unisex Maison Francis Kurkdjian Baccarat Rouge 540 Extrait De Parfum 70ml18%OFF Nước Hoa Unisex Maison Francis Kurkdjian Baccarat Rouge 540 Extrait De Parfum 70ml
9.800.000 đ
12.000.000 đ
Serum Hỗ Trợ Trẻ Hóa Da Skinceuticals Discoloration Defense 30ml17%OFF Serum Hỗ Trợ Trẻ Hóa Da Skinceuticals Discoloration Defense 30ml
2.900.000 đ
3.500.000 đ
Serum Hỗ Trợ Làm Giảm Mụn SkinCeuticals Blemish + Age 30ml24%OFF Serum Hỗ Trợ Làm Giảm Mụn SkinCeuticals Blemish + Age 30ml
2.190.000 đ
2.900.000 đ
Serum Hỗ Trợ Phục Hồi Da Skinceuticals Hydrating B5 30ml23%OFF Serum Hỗ Trợ Phục Hồi Da Skinceuticals Hydrating B5 30ml
2.616.000 đ
3.390.000 đ
Kem Dưỡng Trẻ Hóa Da Skinceuticals Triple Lipid Restore 2:4:2 48ml18%OFF Kem Dưỡng Trẻ Hóa Da Skinceuticals Triple Lipid Restore 2:4:2 48ml
4.100.000 đ
4.995.000 đ
Ampoule Dưỡng Sáng Đều Màu Da, Giảm Đốm Sắc Tố - MartiDerm Pigment Zero DSP Bright 30 ống x2ml22%OFF Ampoule Dưỡng Sáng Đều Màu Da, Giảm Đốm Sắc Tố - MartiDerm Pigment Zero DSP Bright 30 ống x2ml
2.040.000 đ
2.600.000 đ
Ampoule Dưỡng Ẩm, Làm Săn Chắc & Làm Trẻ Hóa Da Ban Ngày - Martiderm The Originals Proteos Hydra Plus SP 10 ống x 2ml22%OFF Ampoule Dưỡng Ẩm, Làm Săn Chắc & Làm Trẻ Hóa Da Ban Ngày - Martiderm The Originals Proteos Hydra Plus SP 10 ống x 2ml
1.560.000 đ
2.000.000 đ
Bộ Kem Dưỡng Mắt Ngày & Đêm Giảm Bọng Mắt, Quầng Thâm MartiDerm Platinum Eye Correct (2 x 10ml)9%OFF Bộ Kem Dưỡng Mắt Ngày & Đêm Giảm Bọng Mắt, Quầng Thâm MartiDerm Platinum Eye Correct (2 x 10ml)
1.590.000 đ
1.750.000 đ
Ampoule Phục Hồi, Điều Tiết Bã Nhờn - MartiDerm The Originals Proteos Liposome 30 ống x 2ml24%OFF Ampoule Phục Hồi, Điều Tiết Bã Nhờn - MartiDerm The Originals Proteos Liposome 30 ống x 2ml
1.512.000 đ
2.000.000 đ
Tinh Chất Hỗ Trợ Trẻ Hóa Paula's Choice Clinical 0.3% Retinol + 2% Bakuchiol 30ml23%OFF Tinh Chất Hỗ Trợ Trẻ Hóa Paula's Choice Clinical 0.3% Retinol + 2% Bakuchiol 30ml
1.699.000 đ
2.200.000 đ
Serum Hỗ Trợ Giảm Nám Mesoestetic Melan Tran3x Concentrate 30ml18%OFF Serum Hỗ Trợ Giảm Nám Mesoestetic Melan Tran3x Concentrate 30ml
3.270.000 đ
4.000.000 đ
Serum Hỗ Trợ Giảm Mụn Kiềm Dầu MartiDerm Acniover 30ml41%OFF Serum Hỗ Trợ Giảm Mụn Kiềm Dầu MartiDerm Acniover 30ml
880.000 đ
1.500.000 đ
Kem Dưỡng Hỗ Trợ Tái Tạo Ban Đêm Cho Da Dầu Mụn MartiDerm Acniover Night Renewal Cream 40ml31%OFF Kem Dưỡng Hỗ Trợ Tái Tạo Ban Đêm Cho Da Dầu Mụn MartiDerm Acniover Night Renewal Cream 40ml
1.100.000 đ
1.600.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.

Chat MessengerChat Zalo