Initio Parfums Prives

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml

Mã SP: h229141
Danh mục: Nước hoa
Lượt mua: 131
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
4.600.000 đ
5.500.000 đ Giảm 16%
Năm phát hành:
2018
Giới tính:
Unisex
Xuất xứ thương hiệu:
Pháp
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml
5.300.000 đ
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml
5.450.000 đ
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Power Self Extrait De Parfum 90ml
5.190.000 đ
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml
4.600.000 đ
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Musk Therapy Extrait De Parfum Spray 90ml
7.900.000 đ
Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Musk Therapy Extrait De Parfum Spray 90ml
5.990.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 131
  • Hỏi đáp

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum nước hoa cao cấp dành các tín đồ nước hoa. Initio Parfums Prives Rehab này mang đến một hương thơm quyến rũ, cuốn hút, là người bạn đồng hành lý tưởng dành cho những tín đồ nước hoa theo đuổi phong cách trẻ trung, sành điệu, thời thượng. 

Lịch sử của Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum ra mắt vào năm 2018. Đây là một mùi hương hiện đại, thanh lịch, mang đến cảm giác sang trọng và tinh tế. Rehab được xem là người bạn lý tưởng cho những ai yêu thích hương da nhưng mong muốn sự nhẹ nhàng, dễ chịu, không quá nồng gắt, phù hợp cho nhiều dịp sử dụng khác nhau.

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml

Thiết kế của Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum

Thiết kế của Nước Hoa Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum tỏa ra sự tự tin và sức mạnh, không chỉ qua mùi hương mà còn qua bao bì và màu sắc của chính nó. Rehab sở hữu thiết kế đơn giản với những đường nét vuông vức, chính sự đơn giản của nó đã tạo ra nét thanh lịch, tinh tế mà cực kì sang trọng cho chai nước hoa này. Đặc biệt, chai nước hoa sở hữu thiết kế với gam màu trắng tinh tế cùng phần logo được điêu khắc tỉ mỉ.

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml

Mùi hương của Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum

Nước Hoa Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum mở đầu là mùi hương oải hương, cam bergamot ngọt ngào. Ở hương giữa là mùi cỏ hương bài, tuyết tùng, hoắc hương nhẹ nhàng và quyến rũ, đem tới cảm giác ấm áp cho những ngày cuối hạ, đầu thu. Cuối cùng là mùi hương đàn hương, xạ hương, gỗ gụ thanh mát để lại dư vị khó quên trên da, mang tới những trải nghiệm đầy ấm áp và quyến rũ, đọng lại trong hương nước hoa này là những xúc cảm khó quên, sự ngẩn ngơ, mê hoặc đầy bất ngờ khi khám phá.

Nước Hoa Unisex Initio Parfums Prives Rehab Extrait De Parfum 90ml

Mùi hương đặc trưng:

Hương đầu: Oải hương, Cam bergamot.

Hương giữa: Cỏ hương bài, Tuyết tùng, Hoắc hương.

Hương cuối: Đàn hương, Xạ hương, Gỗ gụ.

Thương hiệu Initio Parfums Prives
Xuất xứ thương hiệu Pháp
Dung tích 100ml
Nồng độ Extrait De Parfum
Nhóm hương Woody Aromatic: hương gỗ thơm, thảo mộc
Độ lưu hương 6 - 8h
Độ tỏa hương 1 cánh tay
Thời điểm thích hợp Xuân - Hạ - Thu - Đông

Thông tin chung

  • 2018
  • Unisex
  • Pháp

Chi tiết

  • 1 cánh tay
  • 6 - 8h
  • 90ml
  • Woody Aromatic: hương gỗ thơm, thảo mộc
  • Quyến rũ, cuốn hút, sang trọng
  • Extrait De Parfum
5/5
(131)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
Đ
Đỗ Trần Nam11:28, 15/07/2026
Giao hàng nhanh, em đặt liên tỉnh mà 3 ngày đã nhận được rồi.
N
Nguyễn Thế Duy16:07, 06/07/2026
Hàng chính hãng
N
Nguyễn Hữu Hiệp Hoàng07:46, 06/07/2026
dễ chịu, thích hợp sử dụng bất kỳ đâu. (y)
V
Vũ Hữu Minh Tường15:30, 25/06/2026
Tải App Nhận được 50 khi mua nước hoa. Thích!
H
Hoàng Quốc Trung15:49, 18/06/2026
Lần đầu tiên mua hàng của Vua Hàng Hiệu mình cảm nhận chất lượng phục vụ của các bạn rất tốt thân thiện vui vẻ.
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Miễn trừ trách nhiệm: Mặc dù chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo rằng mọi thông tin đều chính xác, nhưng đôi khi nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách thành phần của sản phẩm. Bao bì và thành phần trong thực tế có thể khác biệt với những gì được mô tả trên website. Chúng tôi khuyến cáo bạn không nên chỉ dựa trên thông tin được ghi trên website, mà hãy luôn luôn đọc nhãn mác, cảnh báo và hướng dẫn sử dụng trước khi dùng sản phẩm. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này chỉ được dùng để tham khảo, không thể thay thế chỉ dẫn của dược sỹ, bác sỹ và các chuyên gia sức khỏe. Bạn không nên sử dụng thông tin này để tự chẩn đoán và điều trị bệnh của mình. Hãy liên hệ các cơ quan y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ mình đang gặp vấn đề về sức khỏe. Các thông tin và công bố liên quan đến thực phẩm chức năng giảm cân chưa được thẩm định bởi Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm, cũng như không được dùng để chẩn đoán, điều trị, chữa trị, hay phòng ngừa bệnh tật cùng các vấn đề sức khỏe khác. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về nhầm lẫn hay sai lệch về sản phẩm.

Chat MessengerChat Zalo