Louis Vuitton

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Mã SP: h047310
Danh mục: Túi xách
Lượt mua: 61
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
79.000.000 đ
82.000.000 đ Giảm 4%
Chất liệu:
Canvas
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Nâu
Kích thước:
13.5cm x 4cm x 24cm
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Lựa chọn khác:
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV M15150 Kirigami Organizer On Chain Màu Nâu Đen
45.000.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Nano Madeleine M29448 Màu Hồng
75.600.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Nano Speedy M15330 Màu Nâu
68.600.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV M14236 OnTheGo East West Chain Màu Nâu
85.500.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Nano Madeleine M27698 Màu Xanh Trắng
82.000.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Nano Speedy M27702 Màu Trắng
75.000.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 103
  • Hỏi đáp

Túi Đeo Chéo Louis Vuitton Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng là chiếc túi xách dành cho nữ đến từ thương hiệu Louis Vuitton nổi tiếng. Túi được thiết kế đẹp mắt cùng gam màu thanh lịch cho người dùng thêm sành điệu và sang trọng khi mang bên mình.

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Về thương hiệu Louis Vuitton

Louis Vuitton (viết tắt là LV) là thương hiệu thời trang cao cấp đến từ Pháp danh giá nổi tiếng thế giới, thành lập từ năm 1854, mang tên chính người sáng lập Louis Vuitton. Các sản phẩm của thương hiệu Louis Vuitton hãng bao gồm các vật dụng từ da, túi xách, giày, đồng hồ, va-li du lịch, trang sức và phụ kiện. Nét đặc trưng của tất cả sản phẩm này là họa tiết chữ LV lồng vào nhau và hoa bốn thùy (monogram) cộp mác thương hiệu trên nền da hoặc vải canvas thượng hạng. Hiện nay các sản phẩm Louis Vuitton nổi tiếng trên toàn thế giới và rất được yêu thích.

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

 

Mô tả Túi Đeo Chéo Louis Vuitton Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Túi Đeo Chéo Louis Vuitton Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng được làm từ chất liệu canvas cao cấp, form túi với các đường may vô cùng tỉ mỉ và chắc chắn. Túi phối tông màu hiện đại mang đến nét tươi mới.

Louis Vuitton Multi Pochette Accessoires M44840 là một chiếc túi đeo chéo kết hợp với nhiều túi và ngăn để tập hợp một Phụ kiện Pochette, một Phụ kiện Mini Pochette và một Ví tiền xu tròn. Thời trang từ vải Monogram với họa tiết Monogram nhỏ ở hai bên của hai chiếc túi, nó có cả dây chuyền tông màu vàng có thể tháo rời và dây đeo Jacquard có chữ Louis Vuitton có thể điều chỉnh cho nhiều gợi ý lý tưởng mang theo.

Kích thước: 24 x 13.5 x 4 cm

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Ngăn trong túi rộng rãi đựng được nhiều đồ cần thiết khi đi ra ngoài. Túi có dây đeo tiện lợi, bạn có thể đeo vai hoặc đeo chéo tùy theo sở thích.

  • Vải tráng Monogram
  • Lớp lót vải cao cấp
  • Phần cứng màu vàng
  • Dây đeo jacquard có thể tháo rời và điều chỉnh được
  • Ví tiền xu tròn có thể tháo rời
  • Túi lớn bên trong có khóa kéo phẳng
  • Dây đeo: Có thể tháo rời, có thể điều chỉnh

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Màu sắc túi đơn giản dễ phối với nhiều trang phục khác nhau, với chiếc túi xách xinh xắn này bạn sẽ trở nên nổi bật hơn khi xuống phố. Đây là một mẫu túi dành cho các cô nàng yêu thích sự đơn giản nhưng không kém phần sang trọng và cuốn hút.

Hướng dẫn bảo quản túi xách Louis Vuitton

- Để chiếc túi xách nữ luôn mới và đẹp thì bạn cần phải lau chùi túi thường xuyên khoảng 1 lần/ 1 tuần.

- Nên để túi lên kệ và tránh treo túi bằng quai vì trọng lượng có thể làm hư quai và dáng túi.

- Sử dụng khăn mềm để vệ sinh túi.

- Không cho túi xách vào máy giặt dễ làm mất form và biến dạng.

- Tránh để những vật dễ gây lem màu vào trong túi.

Thương hiệu Louis Vuitton
Xuất xứ thương hiệu Pháp
Chất liệu Canvas
Màu sắc Phối màu
Phân loại Túi đeo chéo
Kích thước 24 x 13.5 x 4 cm

Thông tin chung

  • Canvas
  • Nữ
  • Nâu
  • Pháp
  • Túi đeo chéo

Kích thước

  • 13.5cm
  • 4cm
  • 24cm
5/5
(103)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
N
Nguyễn Thảo20:44, 19/10/2023
đáng tiền thiệt sự luôn ạ
T
Trần Nụ08:50, 18/10/2023
bọc chống xốc kỹ quá luôn
A
Anh Đức11:04, 15/10/2023
Gói hàng cẩn thận, đẹp, hàng chất lượng, giao hàng lại nhanh nữa. Sẽ ủng hộ dài dài
T
Trà07:13, 14/10/2023
Mình đặt nhầm, shop hỗ trợ cẩn thận luôn
T
Trần Khải 11:09, 11/10/2023
Nhận hàng vẫn giữ form chuẩn ko bị bóp méo

Túi Đeo Chéo Nữ Louis Vuitton LV Multi Pochette Accessoires M44840 Màu Nâu Dây Hồng

Chất liệu:
Canvas
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Nâu
Giá bán: 79.000.000 đ
Hotline: 093.934.8888
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng Túi Đẹp
Balo Reebok Active Core Backpack Medium GP0176 Màu Đen34%OFF Balo Reebok Active Core Backpack Medium GP0176 Màu Đen
790.000 đ
1.200.000 đ
Túi Đeo Chéo MCM Essential Boston Bag W/ Airpods Pro Case In Visetos Original Màu Nâu10%OFF Túi Đeo Chéo MCM Essential Boston Bag W/ Airpods Pro Case In Visetos Original Màu Nâu
13.900.000 đ
15.500.000 đ
Túi Xách Alexander McQueen Skull Small Croc-embossed Leather Shoulder Bag Màu Be11%OFF Túi Xách Alexander McQueen Skull Small Croc-embossed Leather Shoulder Bag Màu Be
12.500.000 đ
14.100.000 đ
Túi Xách Alexander McQueen Skull Small Croc-embossed Leather Shoulder Bag Màu Nâu11%OFF Túi Xách Alexander McQueen Skull Small Croc-embossed Leather Shoulder Bag Màu Nâu
12.500.000 đ
14.100.000 đ
Túi Tote Michael Kors MK Joey Medium Pocket Tote Tea Rose Màu Hồng10%OFF Túi Tote Michael Kors MK Joey Medium Pocket Tote Tea Rose Màu Hồng
3.800.000 đ
4.200.000 đ
Túi Đeo Chéo Michael Kors MK Lita Small Two-Tone Logo And Leather Crossbody Bag Màu Nâu Phối Hồng28%OFF Túi Đeo Chéo Michael Kors MK Lita Small Two-Tone Logo And Leather Crossbody Bag Màu Nâu Phối Hồng
2.950.000 đ
4.100.000 đ
Túi Xách Michael Kors MK Large Leather Crossbody Bag 32S9GF5C3L001 Màu Đen19%OFF Túi Xách Michael Kors MK Large Leather Crossbody Bag 32S9GF5C3L001 Màu Đen
3.200.000 đ
3.970.000 đ
Túi Xách Moschino Charm-Detail Crossbody Bag Màu Đen36%OFF Túi Xách Moschino Charm-Detail Crossbody Bag Màu Đen
13.000.000 đ
20.400.000 đ
Ví Card Holder Louis Vuitton LV Monogram 2020-21FW Màu Nâu34%OFF Ví Card Holder Louis Vuitton LV Monogram 2020-21FW Màu Nâu
12.300.000 đ
18.700.000 đ
Ví Nam Louis Vuitton LV 1 Ngăn Slender Wallet M80906 Màu Xám34%OFF Ví Nam Louis Vuitton LV 1 Ngăn Slender Wallet M80906 Màu Xám
12.800.000 đ
19.500.000 đ
Túi Xách Furla Miss Mimi In Ciliegia D Màu Đỏ10%OFF Túi Xách Furla Miss Mimi In Ciliegia D Màu Đỏ
6.500.000 đ
7.200.000 đ
Túi Đeo Hông Skechers L221U016 Màu Xanh Navy Phối Màu38%OFF Túi Đeo Hông Skechers L221U016 Màu Xanh Navy Phối Màu
1.090.000 đ
1.760.000 đ
Túi Đeo Hông Skechers L221U016 Màu Xanh Navy38%OFF Túi Đeo Hông Skechers L221U016 Màu Xanh Navy
1.090.000 đ
1.760.000 đ
Túi Đeo Chéo Moschino Couture Women's Dollar Teddy Bear Wallet Chain Màu Trắng8%OFF Túi Đeo Chéo Moschino Couture Women's Dollar Teddy Bear Wallet Chain Màu Trắng
5.990.000 đ
6.500.000 đ
Ví Furla Wallet Outlet 1006521ps74 B30 Sbb Classic Ladies Màu Xám Be13%OFF Ví Furla Wallet Outlet 1006521ps74 B30 Sbb Classic Ladies Màu Xám Be
2.800.000 đ
3.200.000 đ
Túi Đeo Chéo Moschino Round Buckle Shoulder Bag Màu Xám13%OFF Túi Đeo Chéo Moschino Round Buckle Shoulder Bag Màu Xám
3.900.000 đ
4.500.000 đ
Túi Xách Michael Kors MK Medium Mercer 35S1GM9M2B Messenger Màu Nâu34%OFF Túi Xách Michael Kors MK Medium Mercer 35S1GM9M2B Messenger Màu Nâu
2.950.000 đ
4.500.000 đ
Túi Xách Burberry Mini Leather-Trimmed Printed Canvas Tote Màu Nâu Trắng14%OFF Túi Xách Burberry Mini Leather-Trimmed Printed Canvas Tote Màu Nâu Trắng
21.900.000 đ
25.500.000 đ
Túi Xách Michael Kors MK Mercer Gallery Small Signature Logo Satchel Màu Nâu, Hồng27%OFF Túi Xách Michael Kors MK Mercer Gallery Small Signature Logo Satchel Màu Nâu, Hồng
4.000.000 đ
5.500.000 đ
Túi Đeo Chéo Ponagar ANA H138-PK Dove 2 Phối Màu17%OFF Túi Đeo Chéo Ponagar ANA H138-PK Dove 2 Phối Màu
2.900.000 đ
3.500.000 đ
Chat MessengerChat Zalo