Tổng tiền: 12.290.000 đ
Dolce & Gabbana
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen Size 46
Mã SP: h277686
Danh mục: Thời trang
8.700.000 đ
9.300.000 đ Giảm 6%
Chất liệu:
Cotton
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Đen
Kiểu dáng:
Áo phông
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
- Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
- Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
Xem chi tiết →
- Chi tiết
- Bình luận
- Hỏi đáp
Áo Phông Dolce & Gabbana King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen là chiếc áo thời trang dành cho nam đến từ thương hiệu Dolce & Gabbana nổi tiếng. Chiếc áo với thiết kế độc đáo vô cùng trẻ trung, chất vải mềm mại mang lại sự thoải mái cho người mặc.
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/news/content/2026/07/ao-phong-nam-dolce-gabbana-d-g-king-t-shirt-g8hv0z-mau-den-2-jpg-1783064056-03072026143416.jpg)
Về thương hiệu Dolce & Gabbana
Thương hiệu Dolce & Gabbana được 2 nhà thiết kế thời trang người Ý là Domenico Dolce và Stefano Gabbana thành lập vào năm 1985. Với sự phát triển nhanh như vũ bão, Dolce & Gabbana hầu như kinh doanh tất cả các mặt hàng thời trang, bao gồm cả đồ da và giày dép, với quy mô mở rộng ở Ý, Nhật Bản, Tây Ban Nha, Pháp…
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/news/content/2021/03/shutterstock_1289460136-1240x826-jpg-1615796770-15032021152611.jpg)
Dolce & Gabbana với các dòng sản phẩm cao cấp, tập trung vào các thiết kế đắt tiền và sang trọng, cọi trọng sự lâu dài hơn là thay đổi theo mùa. Dòng sản phẩm này thường được tạo ra bởi các nhà thiết kế nổi tiếng.
Thiết kế Áo Phông Dolce & Gabbana King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen
Áo Phông Dolce & Gabbana King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen được làm từ chất liệu vải cotton cao cấp mềm mại, thoáng mát, thấm hút mồ hôi tốt mang lại cảm giác thoải mái cho người mặc. Form áo chuẩn đẹp, đường may tinh tế, tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ.
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/news/content/2026/07/ao-phong-nam-dolce-gabbana-d-g-king-t-shirt-g8hv0z-mau-den-3-jpg-1783064065-03072026143425.jpg)
Áo thiết kế kiểu dáng suông nhẹ, mang lại sự thoải mái, năng động khi vận động. Điểm nhấn logo "King" cùng họa tiết hình vương miện, trái tim trẻ trung, tạo nên một diện mạo vừa sang trọng, thời thượng lại vừa có chút phóng khoáng, trẻ trung.
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/news/content/2026/07/ao-phong-nam-dolce-gabbana-d-g-king-t-shirt-g8hv0z-mau-den-4-jpg-1783064076-03072026143436.jpg)
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen có thể kết hợp với nhiều trang phục khác nhau tạo nên set đồ trẻ trung, ấn tượng, phù hợp mọi dịp.
Hướng dẫn bảo quản áo phông
- Không nên giặt bằng chất tẩy rửa mạnh.
- Khi giặt bạn nên vò và vắt nhẹ nhàng tránh làm hư form áo.
- Nên phơi áo dưới ánh nắng nhẹ, hoặc nơi râm mát, thoáng gió, không nên phơi dưới ánh nắng quá gắt.
- Khi ủi là áo nên lộn mặt trái của sản phẩm.
| Thương hiệu | Dolce & Gabbana |
| Xuất xứ thương hiệu | Ý |
| Kiểu dáng | Áo phông |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Cotton |
Thông tin chung
- Cotton
- Nam
- Đen
- Áo phông
- Ý
Chi tiết
- 46
Sản phẩm tương tự
Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G King T-Shirt G8HV0Z Màu Đen Size 46
Chất liệu:
Cotton
Giới tính:
Nam
Màu sắc:
Đen
Giá bán: 8.700.000 đ
Hotline: 093.934.8888 Có thể bạn quan tâm
Kem chống nắng Sữa rửa mặt Đồng hồ Túi xách hiệu Mũ Gucci Son MAC Lăn khử mùi MLB Mua mỹ phẩm Quà tặng Trang Sức quy trình các bước skincare Kính mắt Cartier Nước hoa Son môi chính hãng Giày MLB Nước hoa Nữ Bán Chạy Đồng hồ Seiko Loa Marshall cao cấp Kem chống nắng cho da
Sản phẩm khác của gian hàng Đức Anh Authentic
8%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Jungle Print T-Shirt Họa Tiết Xanh Size 46 7.800.000 đ
8.500.000 đ
19%OFF Áo Phông Nam Dolce & Gabbana D&G Graphic Print T-shirt Màu Họa Tiết Da Báo Size 44 7.320.000 đ
9.000.000 đ
9%OFF Dép Versace Jeans Couture Slides Black 72YA3SQ6 ZS201 899 Màu Đen Size 40 2.720.000 đ
2.980.000 đ
26%OFF Dép Xỏ Ngón Nam Versace Jeans Couture Men's Shoes Màu Đen Size 39 2.500.000 đ
3.400.000 đ
7%OFF Dép Xỏ Ngón Gucci Đen Quai Xanh Đỏ 429362 Size 40 11.500.000 đ
12.300.000 đ
14%OFF Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G Logo Plaque G8KK1T-FU7EN Màu Trắng Size 44 7.560.000 đ
8.740.000 đ
12%OFF Áo Polo Nam Dolce & Gabbana D&G Logo Plaque G8KK1T FU7EN N0000 Màu Đen Size 42 7.560.000 đ
8.550.000 đ
28%OFF Quần Jeans Dsquared2 Tidy Biker S79LA0052 S30342 470N Màu Xanh Đen Size 44 9.330.000 đ
12.900.000 đ
38%OFF Giày Sneakers Dolce & Gabbana D&G CS1600 AI053 Màu Đen Trắng Size 5.5 11.690.000 đ
19.000.000 đ
26%OFF Áo Polo Versace A89504S A231377 Màu Trắng Size S 6.140.000 đ
8.290.000 đ
20%OFF Kính Mát Unisex Dolce & Gabbana D&G Sunglasses DG6125 Màu Đen 6.500.000 đ
8.130.000 đ
24%OFF Túi Cầm Tay Nam Dolce & Gabbana D&G Clutch Gray Logo Seat BT0989AJ705 Màu Xám Đen 14.500.000 đ
19.000.000 đ
30%OFF Quần Jean Nam Dolce & Gabbana D&G Black With Logo Printed Skinny Fit GY07LD G8GV8 Màu Đen Size 46 13.220.000 đ
19.000.000 đ
12%OFF Dép Nam Dolce & Gabbana D&G Black Logo DG Red Rubber CS2072 AQ858 89650 Màu Đen Size 40 7.500.000 đ
8.500.000 đ
22%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Maple Leaf Tshirt S71GD1279S23009900 Màu Đen Size M 4.610.000 đ
5.900.000 đ
29%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 10533544QE Tshirt Màu Trắng Size XS 4.900.000 đ
6.900.000 đ
22%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Maple Leaf Tshirt Màu Trắng Size S 4.610.000 đ
5.900.000 đ
29%OFF Áo Thun Nam DSquared2 Logo Printed Regular Fit Crew Neck T-Shirt S79GC0089 S23009 Màu Đen Size S 4.610.000 đ
6.500.000 đ
36%OFF Áo Phông Nam Dsquared2 Men's Round Neck Short Sleeve TShirt With Logo S74GD0829 Màu Trắng Size S 3.540.000 đ
5.500.000 đ
13%OFF Dép Nam Dolce & Gabbana D&G Rubber And Calfskin Sliders With Heart Patch Màu Đen Size 40 7.500.000 đ
8.600.000 đ
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1783064024506/cloud-image-1783064024506-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-king-t-shirt-g8hv0z-ma-u---en--1-.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1783064024506/cloud-image-1783064024506-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-king-t-shirt-g8hv0z-ma-u---en--1-.jpg)
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/product/2023/02/tui-deo-cheo-coach-morgan-saddle-bag-ce566-mau-xanh-la-63fc71b23a461-27022023160242.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779681324777/cloud-image-1779681324777-ao-phong-nam-dolce-gabbana-d-g-g8pn9t-ii7aq-mau-den-hoa-tiet.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779681909644/cloud-image-1779681909644-quan-lot-nam-dolce-gabbana-d-g-m3d47j-fuech-mau-den-hoa-tiet.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779693705985/cloud-image-1779693705985-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-black-logo-printed-g8pj0z-g7hbv-n0000-ma-u---en--2-.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779695391346/cloud-image-1779695391346-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-t-shirt-g8pn9z-g7o4j-ma-u---en---3-.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779696803428/cloud-image-1779696803428-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-t-shirt-i8antm-ii7al-w0800-ma-u-tra--ng--1-.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1779698348924/cloud-image-1779698348924-a-o-pha-ng-nam-dolce---gabbana-d-g-t-shirt-i8antm-ii7al-ma-u-tra--ng---1-.jpg)
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/product/2026/02/set-5-doi-tat-adidas-ee1151-mau-xam-6986eaefca2e0-07022026143407.jpg)
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/product/crawl-data/2026/01/16/nam00802_e7450160aaea48c1beb534c3654f1d6e_e664c9cb86344f82ba62e533e90fddd0_master.jpg)
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/product/2026/01/set-3-quan-ngu-nam-lacoste-3-pack-cotton-poplin-boxers-7h5176-8ni-mau-xanh-size-s-695b8912e90ac-05012026164906.jpg)
/https://admin.vuahanghieu.com/upload/product/2025/10/set-3-doi-tat-co-ngan-polo-ralph-lauren-6-pairs-ash-grey-quarter-crew-socks-classic-sport-mau-xam-68e487f7cd7ee-07102025102439.jpg)
/https://s3.vuahanghieu.com/upload/1781077374403/cloud-image-1781077374403-ao-len-polo-nam-lacoste-men-s-textured-sweater-ah710e-001-mau-trang.jpg)



Chia sẻ nhận xét về sản phẩm