Kính Mát Nữ Guess Brown Gradient Cat Eye Ladies Sunglasses GU7849-53F-51 Màu Nâu Havana
Mã SP: h149667
Danh mục: Kính mắt
Lượt mua: 243
Đánh giá:
Viết đánh giá
1.540.000 đ
2.100.000 đ Giảm 27%
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Nâu havana
Xuất xứ thương hiệu:
Mỹ
Kích thước:
19mm x 140mm x 51mm
Lựa chọn khác:
Kính Mát Nữ Guess GF6180_01P Ladies Sunglasses Màu Đen
2.090.000 đ
Kính Mát Nữ Guess GU7844-57P-59 Beige/ Green Sunglasse Màu Xanh Be
Kính Mát Nữ Guess Sunglasses GU7850-53F-56 Màu Nâu Havana
Kính Mát Nữ Guess Blue Gradient Square Ladies Sunglasses GF0419 28W 58 Màu Xanh Blue
Kính Mát Nữ Guess Factory Blue Gradient Butterfly Ladies Sunglasses Màu Xanh Gradient
Kính Mát Nữ Guess Jeans Gradient Sunglasses GU7878S_MARRONE_53Z Màu Nâu Đồi Mồi
  • Chi tiết
  • Bình luận 42
  • Hỏi đáp
Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nữ Guess Brown Gradient Cat Eye Ladies Sunglasses GU7849-53F-51 Màu Nâu Havana
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
- Khi không sử dụng kính nên giữ gìn trong hộp cẩn thận.
- Không đặt úp tròng kính xuống các bề mặt.
- Không va chạm mạnh vào kính.
- Đối với gọng kính kim loại, nên thường xuyên kiểm tra và vặn chặt ốc vít giữ tròng kính ở gọng.
Thương hiệu Guess
Xuất xứ thương hiệu Nâu Havana
Giới tính Nữ
Phân loại Kính râm/ Sunglasses
Kích thước 59 x 19 x 140mm
Thông tin chung
  • Nữ
  • Nâu havana
  • Mỹ
  • Kính chống nắng/Sunglasses
Chức năng
  • Chống UV
Chi tiết
  • Havana đậm
  • Nhựa
Kích thước
  • 19mm
  • 140mm
  • 51mm
5/5
(42)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
Nguyễn Hồng Ánh19:40, 18/04/2026
Giao hàng nhanh, đẹp và rất giống mẫu sẽ ủng hộ shop dài dài
Đ
Đàm Mỹ Anh13:57, 31/03/2026
Đeo vừa như in luôn, shop tư vấn rất nhiệt tình
Ngô Đức Tùng 19:19, 22/03/2026
Kính rất đẹp, chắc chắn, mang khá êm không bị gò bó
K
Kiều Diệu Hiền13:59, 19/03/2026
Quá là sang chảnh nhé
Đ
Đoàn Lệ Nhi12:11, 15/03/2026
Kính đeo rất ôm mặt, giao hàng nhanh shop phục cụ rất tốt cho 10 sao nha
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký
Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.
Có thể bạn quan tâm
Sản phẩm khác của gian hàng Hằng Kính
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue19%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue12%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue
Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue22%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Giao hàng miễn phí toàn quốc cho đơn từ 500.000đ
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả dễ dàng trong 1 ngày nếu không ưng ý
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả