Đôi nét về thương hiệu Guess
Mô Tả Kính Mát Nữ Guess GF6152-52F-58 Sunglasses Màu Nâu Havana
Khung được làm bằng nhựa cao cấp và được phủ tone màu havana đậm rất sang trọng, bắt mắt, tạo độ bền đẹp cũng như cảm giác thoải mái khi đeo. Kích thước 58 x 19 x 140mm giúp ôm trọn khuôn mặt của người người.
Hướng dẫn bảo quản kính mát Guess
| Thương hiệu | Guess |
| Xuất xứ thương hiệu | Mỹ |
| Màu sắc | Nâu havana |
| Giới tính | Nữ |
| Phân loại | Kính râm/Sunglasses |
| Kích thước | 58 x 19 x 140mm |
Thông tin chung
- Nữ
- Nâu havana
- Mỹ
- Kính chống nắng/Sunglasses
Chi tiết
- Nhựa acetate
- Havana đậm
Chức năng
- Chống UV
Kích thước
- 19mm
- 140mm
- 58mm
Sản phẩm tương tự
Có thể bạn quan tâm
18%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001 51 Gọng Kim Loại Màu Xanh Green
19%OFF Kính Mát Unisex RayBan Hexagonal RB3548N 002/58 54 Màu Xanh Đen
19%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 51mm Màu Xanh Blue
26%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/30 51 Gọng Kim Loại Màu Xám Xanh
12%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal RB3548N 001/9O 54mm Màu Xanh Blue
4%OFF Kính Mát Ray-Ban Hexagonal Sunglasses RB3548N 001/57 51 Màu Nâu Vàng
16%OFF Kính Mát Rayban Hexagonal Legend Green Classic Sunglasses RB3548 919631 51 Màu Xanh Green
12%OFF Kính Máy RayBan Polarized Green Sunglasses RB3548N 001/58 51 Màu Xanh Lá
11%OFF Kính Mát RayBan RB3136 001 Sunglasses Màu Xanh Lá
22%OFF Kính Mát Rayban Sunglasses RB2140 1292B1 50 Màu Nâu/Xám
23%OFF Kính Mát Rayban Aviator Shooter Sunglasses RB3138 181 62 Màu Xanh Green
28%OFF Kính Mát Rayban Erika Sunglasses RB4274 601/8G 53 Màu Xám Đen
21%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 001/51 55 Màu Nâu
21%OFF Kính Mát Rayban New Wayfarer Sunglasses RB2132 710 58 Màu Nâu
30%OFF Kính Mát Rayban Metal Sunglasses RB3447 112/4L 50-21 Màu Xanh Blue
22%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 001/3F 62 Màu Xanh Blue
24%OFF Kính Mát Rayban Caravan RB3136 181/71 58 Màu Xanh Green
18%OFF Kính Mát Rayban Original Aviator Sunglasses RB3025 004/51 55 Màu Nâu
22%OFF Kính Mát Rayban Aviator Sunglasses RB3025 112/17 58mm Màu Xanh Blue