TTWN BEAR

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng Size 24inch

Mã SP: h151447
Danh mục: Túi xách
Lượt mua: 102
Lượt mua này được tổng hợp từ lượt bán thành công của các sản phẩm tương tự trên Vua Hàng Hiệu, để giúp người mua có thêm thông tin tham khảo về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng.
Đánh giá:  
Viết đánh giá
2.336.000 đ
3.200.000 đ Giảm 27%
Chất liệu:
Nhựa PC
Giới tính:
Nữ
Màu sắc:
Trắng
Kích thước:
24 Inch x 60cm x 42cm x 26cm
Gọi đặt mua:
093.934.8888(08:00 - 21:00)
Freeship nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí vận chuyểnƯu đãi dành cho bạn
  • Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn hàng từ 500.000đ (Áp dụng tại nội thành Hà Nội & nội thành Hồ Chí Minh).
  • Lưu ý: Với các đơn hàng tại nội thành Hà Nội và nội thành Hồ Chí Minh, khách hàng muốn giao nhanh trong ngày hoặc Đơn hàng giao hỏa tốc theo yêu cầu của khách hàng phí vận chuyển sẽ được thông báo và áp dụng theo cước phí của đơn vị vận chuyển tại thời điểm đó.
    Xem chi tiết →
Size: 24 Inch
24 Inch
2.890.000 đ
26 Inch
2.628.000 đ
Lựa chọn khác:
Vali Nữ TTWN BEAR TN7034 10010 Màu Đen Size 26inch
2.628.000 đ
Túi Xách Tay Nữ TTWN BEAR Handbag TN3541 GU1125-28220 Màu Xanh Size S+
964.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ TTWN BEAR &GUOO TN3541 Màu Nâu Cafe Size M
964.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ TTWN BEAR &GUOO TN3541 TN3922 Màu Đen Size S+
866.000 đ
Túi Xách Tay Nữ TTWN BEAR GU8023 Màu Hồng Pastel
852.000 đ
Ví Nữ Guoo Bear TT2301 - GO2016 GB M Màu Nâu
283.000 đ
  • Chi tiết
  • Bình luận 102
  • Hỏi đáp

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng là dòng sản phẩm mới của thương hiệu TTWN BEAR nổi tiếng. Với kiểu dáng trẻ trung, hiện đại Vali TTWN BEAR nhanh chóng nhận được sự săn đón ngay từ những ngày đầu ra mắt.

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng Size 24inch

Về thương hiệu TTWN BEAR

TTWN BEAR là Thương hiệu túi xách, balo nữ, túi ví cầm tay từ Singapo. Đại sứ thời trang theo nhịp sống hiện đại. Với thiết kế tinh tế cùng những gam màu sắc vô cùng nổi bật. Hứa hẹn mang đến cho quý khách hàng sự trải nghiệm ấn tượng.

TTWN BEAR chuyên các dòng sản phẩm: Túi xách, túi đeo chéo, balo, ví-bóp, cặp công sở, túi du lịch, thắt lưng….mang phong cách thời trang , mẫu mã đa dạng ,linh động cùng xu thế hiện đại.

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng Size 24inch

Vali TTWN BEAR là một thương hiệu vali chất lượng, được nhiều người tin dùng trong việc chứa đồ dùng khi đi du lịch hay công tác. Vali TTWN BEAR được thiết kế và sản xuất với các tiêu chuẩn, độ bền cho đồ dùng bên trong. Với chất lượng và tính năng vượt trội, vali TTWN BEAR được đánh giá là lự.a chọn ấn tượng cho những chuyến đi du lịch hay công tác.

Mô Tả Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng

Vali TTWN BEAR TN7002-24C-100 được thiết kế và sản xuất với các tiêu chuẩn, duy trì tính năng và độ bền. Vali mang màu trắng thanh lịch cùng họa tiết Bear đặc trưng của hãng đem lại một mẫu vali vô cùng thời trang, hợp với xu thế hiện đại.

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng Size 24inch

Vali TTWN BEAR TN7002-24C-100 được thiết kế để phù hợp với hầu như các khoang trên cao của các hãng hàng không và là công cụ du lịch lý tưởng cho những du khách đi du lịch dài ngày. Vali TN7034 20020 có nhiều ngăn đựng, túi phụ, tăng khả năng chứa đồ, giúp bạn đựng được nhiều đồ dùng hơn và tối ưu hóa diện tích vali.

Vali Nữ TTWN BEAR TN7002-24C-100 Màu Trắng Size 24inch

Một trong những ưu điểm nổi bật của TN7002-24C-100 là tính năng giảm sốc và khóa trộm. Vali được trang bị lớp đệm bảo vệ bên trong, giúp bảo vệ đồ dùng bên trong cải thiện va đập, trầy xước và mất mát. Ngoài ra, vali này còn được trang bị khóa chắc chắn, giúp bảo vệ đồ dùng bên trong cải thiện mất mát hay bị đánh cắp khi đi du lịch hay công tác.

Hướng dẫn bảo quản vali đúng cách

- Để vali ở nơi khô ráo, thoáng mát, tránh nơi ẩm mốc.

- Không để vật sắc nhọn vào vali.

- Nên sử dụng gói hút ẩm cho vali.

- Vệ sinh sạch sẽ sau khi sử dụng.

Thương hiệu TTWN BEAR
Xuất xứ thương hiệu Singapore
Phân loại Vali
Chất liệu Nhựa PC
Màu sắc Trắng
Size 24inch ( 42 x 26 x 60cm)

Thông tin chung

  • Nhựa PC
  • Nữ
  • Trắng
  • Singapore
  • Vali

Kích thước

  • 24 Inch
  • 60cm
  • 42cm
  • 26cm
5/5
(102)
(0)
(0)
(0)
(0)

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Bằng cách nhấn vào "Gửi nhận xét", bạn đã đồng ý với các điều khoản và chính sách của chúng tôi.
N
Nguyễn Minh19:27, 20/11/2025
Sau mình sẽ ghé mua tiếp, tin tưởng shop lắm mua lần nào cũng ưng
K
Khải Hoàng14:37, 29/09/2025
Shop tư vấn chu đáo, đã mua ở shop lần thứ 3
N
Ngô Nguyệt Ánh14:28, 24/09/2025
Tuyệt vời, cho shop 5 sao!
T
Thành Trung Mai11:51, 19/09/2025
Sản phẩm ko có gì để chê luôn các bác ơi, nhận mẫu đúng hình, shop bọc chống xốc kỹ lưỡng.
N
Nguyễn Thảo18:43, 09/09/2025
đáng tiền thiệt sự luôn ạ
Xem shop
Bán hàng cùng Vua Hàng Hiệu? Đăng ký

Báo lỗiNếu bạn không thêm được sản phẩm vào giỏ hàng? Hãy báo lỗi cho chúng tôi.

Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm khác của gian hàng TTWN BEAR
Ví Nữ TTWN BEAR Họa Tiết Caro TT2446 Màu Nâu27%OFF Ví Nữ TTWN BEAR Họa Tiết Caro TT2446 Màu Nâu
438.000 đ
600.000 đ
Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN1783 1783 Màu Nâu Charm 127%OFF Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN1783 1783 Màu Nâu Charm 1
769.000 đ
1.053.000 đ
Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN1783 2463 Màu Nâu Charm 1027%OFF Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN1783 2463 Màu Nâu Charm 10
769.000 đ
1.053.000 đ
Túi Đeo Chéo Nữ TTWN BEAR TN3228 Màu Trắng Kẻ27%OFF Túi Đeo Chéo Nữ TTWN BEAR TN3228 Màu Trắng Kẻ
769.000 đ
1.053.000 đ
Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 TT2448 Màu Be Viền Nâu27%OFF Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 TT2448 Màu Be Viền Nâu
272.000 đ
373.000 đ
Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 Kẻ Nâu27%OFF Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 Kẻ Nâu
272.000 đ
373.000 đ
Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 Màu Be Viền Đen27%OFF Ví Đựng Thẻ Nữ TTWN BEAR TT2449 Màu Be Viền Đen
272.000 đ
373.000 đ
Ví Gập Nữ TTWN BEAR TT2207 TT2236 Màu Be Lưới27%OFF Ví Gập Nữ TTWN BEAR TT2207 TT2236 Màu Be Lưới
272.000 đ
373.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Xanh Vàng27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Xanh Vàng
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Balo Màu Đỏ27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Balo Màu Đỏ
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Đỏ27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Đỏ
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Xanh Lá27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Bear Màu Xanh Lá
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Nâu Khaki27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Nâu Khaki
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Kem27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Kem
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Hồng27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Hồng
146.000 đ
200.000 đ
Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Nâu27%OFF Móc Khóa Charm TTWN BEAR Da Màu Nâu
146.000 đ
200.000 đ
Ví Nữ Đựng Thẻ TTWN BEAR TT2461 Màu Đen Size S27%OFF Ví Nữ Đựng Thẻ TTWN BEAR TT2461 Màu Đen Size S
185.000 đ
253.000 đ
Túi Tote Nữ TTWN BEAR TN3271 Màu Trắng27%OFF Túi Tote Nữ TTWN BEAR TN3271 Màu Trắng
1.022.000 đ
1.400.000 đ
Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN2464 Màu Hồng27%OFF Túi Đeo Vai Nữ TTWN BEAR TN2464 Màu Hồng
769.000 đ
1.053.000 đ
Balo Nữ TTWN BEAR TN3414-28320 Màu Be Size S27%OFF Balo Nữ TTWN BEAR TN3414-28320 Màu Be Size S
925.000 đ
1.267.000 đ
Cam kết dịch vụ & quyền lợi khách hàng
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí giao hàng 30.000đ cho đơn từ 500.000đ nội thành HN và Tp. HCM
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả linh hoạt
Đổi trả trong vòng 24h (Theo điều kiện quy định cụ thể → Tại đây)
Sản phẩm chính hãng
Sản phẩm chính hãng
Cam kết 100% hàng chính hãng, hoàn tiền nếu phát hiện hàng giả
Bảo mật thông tin
Bảo mật thông tin
Thông tin cá nhân & thanh toán được bảo mật tuyệt đối
Chat MessengerChat Zalo